Hướng dẫn - Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn... | Page 85 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn...

ntnguyen

Rìu Vàng
Bạn tải cái file bên dưới về
Link | https://app.blackhole.run/#hgLyAEQXv71QAzYArRKtJqaLNGVUS1snK3gGU5mELQZw : hamanokaito
Giải nén ra rồi chạy như quản trị viên
Sau đó vào phân vùng C tìm file có tên là kaito.aes gởi lên đây để mình giải mã ra. Rồi chờ, rãnh mình sẽ code lại gởi bạn fix sau
Ko lâu lắm đâu
Chào bác, mình không biết mình đủ điều kiện để nhờ bác hướng dẫn hack trial cho dymaxio ko, cơ mà cứ xin phép bác vậy. Gửi bác file ID mã hóa của mình:
https://srv-store2.gofile.io/download/6359710b-d6d8-4dab-975f-787879ddde33/kaito.aes

Hamano Kaito

Moderator

ntnguyen

Rìu Vàng
Ai ko quan tâm có thể bỏ qua. Ko có hướng dẫn gì hết, chỉ lưu app thôi
Link | https://www.mics.ne.jp/~cdorya/MinorityClean/#download
Cái này nhìn cũng thú vị ấy chứ, ko biết có hướng dẫn tiếng anh ko. Dịch sơ qua từ DeepL hình như là gán CPU để nó tập trung hơn cho media (nhạc, ảnh), bớt latency... đúng ko nhỉ 🤔

Hamano Kaito

Moderator
Cái này nhìn cũng thú vị ấy chứ, ko biết có hướng dẫn tiếng anh ko. Dịch sơ qua từ DeepL hình như là gán CPU để nó tập trung hơn cho media (nhạc, ảnh), bớt latency... đúng ko nhỉ 🤔
Tools đó ko có gì để hướng dẫn hết cả. Tools đó nó phân luồng CPU làm giảm khả năng làm nhiễu âm khi phát video hoặc nhạc
Một điều đáng lưu ý khi sử dụng công cụ nghe nhạc kỹ thuật số là:
  • Tools tăng cường giảm nhiễu âm
  • Tools tăng cường bộ đệm khi phát nhạc
  • Tools tăng cường tối ưu phân luồng CPU
Cái tools bên trên nó gồm 2 chức năng vừa phân luồng vừa giảm nhiễu âm. Xài thấy âm thanh hay rõ ra
DymaxIO sẽ đảm nhiệm tăng cường bộ đệm I/O truy xuất file nhạc.
Và bạn đã có 2 tools xịn xò để phát nhạc kỹ thuật số mà ko bị hạn chế rồi đó
Ngoài ra còn 2 tools tăng cường âm và tôi ưu phân luồng CPU là: Fidelizer (giảm độ trễ) | Process Lasso (Tối ưu phân luồng CPU)

ntnguyen

Rìu Vàng
Tools đó ko có gì để hướng dẫn hết cả. Tools đó nó phân luồng CPU làm giảm khả năng làm nhiễu âm khi phát video hoặc nhạc
Một điều đáng lưu ý khi sử dụng công cụ nghe nhạc kỹ thuật số là:
  • Tools tăng cường giảm nhiễu âm
  • Tools tăng cường bộ đệm khi phát nhạc
  • Tools tăng cường tối ưu phân luồng CPU
Cái tools bên trên nó gồm 2 chức năng vừa phân luồng vừa giảm nhiễu âm. Xài thấy âm thanh hay rõ ra
DymaxIO sẽ đảm nhiệm tăng cường bộ đệm I/O truy xuất file nhạc.
Và bạn đã có 2 tools xịn xò để phát nhạc kỹ thuật số mà ko bị hạn chế rồi đó
Ngoài ra còn 2 tools tăng cường âm và tôi ưu phân luồng CPU là: Fidelizer (giảm độ trễ) | Process Lasso (Tối ưu phân luồng CPU)
Ok, đã hiểu rồi bác 😅 Đọc thấy bảo cần 4-12 tiếng để burn-in CPU. Để ngày mai cho nó chạy dần dần xem sao

Hamano Kaito

Moderator
Ok, đã hiểu rồi bác 😅 Đọc thấy bảo cần 4-12 tiếng để burn-in CPU. Để ngày mai cho nó chạy dần dần xem sao
DymaxIO nó cũng cần thời gian để phân tích system vừa mới cài soft. Khi ko làm gì bạn cứ để máy chạy ở chế độ nhàn rỗi để DymaxIO với Tools CPU đó chạy ngầm
Nó sẽ tính toán làm máy bạn mướt rượt luôn. {sweet_kiss}

ntnguyen

Rìu Vàng
DymaxIO nó cũng cần thời gian để phân tích system vừa mới cài soft. Khi ko làm gì bạn cứ để máy chạy ở chế độ nhàn rỗi để DymaxIO với Tools CPU đó chạy ngầm
Nó sẽ tính toán làm máy bạn mướt rượt luôn. {sweet_kiss}
Cái fidelizer, process lasso với minority clean có gây xung đột với nhau ko nhỉ vì 3 thằng này đều động tới CPU. DymaxIO thì chắc kết hợp ổn với 1 trong 3 thằng trên 👀

Sửa lần cuối:

ntnguyen

Rìu Vàng
Cập nhật lại file khởi động cho DymaxIO. Các bạn vào Inbox để xem
Nếu bạn nào trước đó mình Inbox mà chưa có hoặc muốn dùng thì PM trong Topic
Vẫn trong link blackhole cũ đúng ko bác

ntnguyen

Rìu Vàng
Ko nó là file riêng. Mà bạn cần à !? Mình tưởng bạn gỡ soft đi rồi chứ !??
Chưa bác ơi, mình vẫn đang chạy nó với cố gắng kiểm tra xem nó bị gì 😅 Hiện tại đang tự chống cháy bằng cách dùng task cho chạy lệnh sau mỗi 1 tiếng. Ko biết mình có thể thử file mới của bác ko 😅

Hamano Kaito

Moderator
Chưa bác ơi, mình vẫn đang chạy nó với cố gắng kiểm tra xem nó bị gì 😅 Hiện tại đang tự chống cháy bằng cách dùng task cho chạy lệnh sau mỗi 1 tiếng. Ko biết mình có thể thử file mới của bác ko 😅
Bạn ko cần cố quá như vậy đâu. Fix ko tác dụng trên máy bạn rồi
Mình sẽ ko gởi cho bạn vì file đó ko khác gì file startandstop ban đầu cả
DymaxIO mình dùng bình thường không có bị lỗi nào nào hết MOD, mà mình cũng mới tải về để sẵn nếu có chạy lại là dùng file CMD phải không MOD
Copy file .exe với file TG vào thư mục C:\Windows là được

Hotanthong

Búa Gỗ