Hướng dẫn - Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn... | Page 83 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn...

Hamano Kaito

Moderator
Sửa lần cuối:

RazTK

Gà con
@Hamano Kaito Liên quan đến V-locity, tôi có thể hỏi cách khắc phục ẩn sau "50 reactions" (chỉ là một mô tả). Ngoài ra, "Fix Full" đã bị loại bỏ là gì?

Hamano Kaito

Moderator
AdFender còn dùng được không vậy bác?
Adfender hiện tại thì dùng patch chứ ko cần dùng cách ở #1 nữa
Để dùng patch thì phải vào nhóm. Trong nhóm đó có cách fix adguard và VPN
Bạn muốn vào đó hơi khó à nha ! {smile}
@Hamano Kaito Liên quan đến V-locity, tôi có thể hỏi cách khắc phục ẩn sau "50 reactions" (chỉ là một mô tả). Ngoài ra, "Fix Full" đã bị loại bỏ là gì?
Nếu bạn muốn dùng V-locity thì xem ở đây | https://vn-z.vn/threads/diskeeper-va-v-locity-cong-cu-toi-uu-hieu-suat-cho-i-o.42181/
Fix full đó ko cần thiết nữa rồi !

nkoc6a15

Rìu Sắt
Muốn vào thì phải làm sao vậy bác ơi. Tưởng adguard không còn Cr@ck được nữa chứ.

Hamano Kaito

Moderator
Muốn vào thì phải làm sao vậy bác ơi. Tưởng adguard không còn Cr@ck được nữa chứ.
Để vào đó thì cần có độ tin tưởng của mình thôi. Vì fix này mình làm mà
Mình Inbox bạn vào rồi đấy. Và nhớ là ko share cho bất kỳ ai, cài cho bạn bè hoặc gia đình thì nhớ dọn sạch tàn dư sau khi cài nha

nkoc6a15

Rìu Sắt
Để vào đó thì cần có độ tin tưởng của mình thôi. Vì fix này mình làm mà
Mình Inbox bạn vào rồi đấy. Và nhớ là ko share cho bất kỳ ai, cài cho bạn bè hoặc gia đình thì nhớ dọn sạch tàn dư sau khi cài nha

Em cảm ơn mod rất nhiều. Có gì thắc mắc thì inb ở đây hay trong inb vậy ạ?

Hamano Kaito

Moderator
Em thử làm như hướng dẫn cho Adguard mà nó cứ báo trail bác ạ!
Bạn dùng tường lửa của ai vậy ?

nkoc6a15

Rìu Sắt
Mình chỉ dùng firewall của Windows để test thôi. Hoặc Eset
Kav thì bạn tự tìm hiểu nha. Mình ko hỗ trợ Firewall ngoài 2 firewall bên trên mà mình đề cập

Em thử tắt mạng rồi làm như hướng dẫn thì Adguard báo hết hạn sau 3 ngày. Em có cần gỡ ra rồi làm lại không bác?

Hamano Kaito

Moderator
Em thử tắt mạng rồi làm như hướng dẫn thì Adguard báo hết hạn sau 3 ngày. Em có cần gỡ ra rồi làm lại không bác?
Nếu thấy khó dùng adfender đi bạn. Mình ko hỗ trợ firewall của kav được bạn ơi
Còn tắt mạng vẫn bị mất trial là do bạn chưa copy file giấy phép vào đúng nơi chỉ định
Làm theo từng bước bài ở #1 rồi dùng fix trong inbox sẽ được
---
Các bạn trong Inbox điều làm được đấy bạn !

Hamano Kaito

Moderator
Spam !
@nkoc6a15 | Trong Inbox có list IP đây bạn. Nhớ lấy list IP mới đó áp vào nha. Đừng lấy list IP từ file fix nó cũ rồi
Có thể bạn bị nhã key là do dùng list IP cũ đó ! Hi vọng bạn sớm hoàn thành vụ fix này
Tay nghề sẽ lên cao thêm tí đấy. AHahah {rofl}{rofl}

nkoc6a15

Rìu Sắt
Spam !
@nkoc6a15 | Trong Inbox có list IP đây bạn. Nhớ lấy list IP mới đó áp vào nha. Đừng lấy list IP từ file fix nó cũ rồi
Có thể bạn bị nhã key là do dùng list IP cũ đó ! Hi vọng bạn sớm hoàn thành vụ fix này
Tay nghề sẽ lên cao thêm tí đấy. AHahah {rofl}{rofl}

Em tắt Kis, tắt mạng. Chạy fix oke. Mở mạng, mở Kis thì tạch
{bye}{angry}

Chocopiss

Gà con
Có bác nào biết cách mua Adguard giá Rub không ?, tui fake qua Nga nó toàn hiện giá Dolla Mỹ chua vl