Hướng dẫn - Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn... | Page 86 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn...

optichoang

Rìu Vàng Đôi
Mình gởi line cho bạn

Hamano Kaito

Moderator
Bữa hổm thử gỡ DymaxIO ra cài lại thì giờ thành "lợn què" luôn rồi các bạn. Ahaha, giờ nó hết hạn sau 1h
Nhưng mình có track và kiểm tra 1 chút thì phát hiện thấy rằng DymaxIO tuy là ko Update Infor ở bảng điều khiển
Nhưng vẫn cập nhật Infor trong Registry lẫn file Medatabase nha các bạn. Chứng tỏ DymaxIO vẫn chạy
Mình còn thấy rằng Cache ram vẫn hoạt động luôn.
----
Hình mình làm Benchmark Data Report.
Qua hình bên dưới có thể thấy rõ là DymaxIO vẫn chạy mặc dầu đã hết hạn. Tức là ko ghi data vào Infor trang điều khiển.

Sửa lần cuối:

ntnguyen

Rìu Vàng
Bữa hổm thử gỡ DymaxIO ra cài lại thì giờ thành "lợn què" luôn rồi các bạn. Ahaha, giờ nó hết hạn sau 1h
Nhưng mình có track và kiểm tra 1 chút thì phát hiện thấy rằng DymaxIO tuy là ko Update Infor ở bảng điều khiển
Nhưng vẫn cập nhật Infor trong Registry lẫn file Medatabase nha các bạn. Chứng tỏ DymaxIO vẫn chạy
Mình còn thấy rằng Cache ram vẫn hoạt động luôn.
----
Hình mình làm Benchmark Data Report.
Qua hình bên dưới có thể thấy rõ là DymaxIO vẫn chạy mặc dầu đã hết hạn. Tức là ko ghi data vào Infor trang điều khiển.

Xem phần đính kèm 26472
Oh wow, giờ mới biết, cơ mà mình nghĩ phải có tính năng core nào đó bị hạn chế chứ nhỉ {sweat}

Hamano Kaito

Moderator
Oh wow, giờ mới biết, cơ mà mình nghĩ phải có tính năng core nào đó bị hạn chế chứ nhỉ {sweat}
Vấn đề quan trọng là nó ko cập nhật thông tin trong bảng điều khiển đấy bạn. Ko cần key cối gì hết
Chỉ cần patch file .exe với vài file .dll là xong. Có thể xài ngon ơ luôn
--
Cảm giác khi chưa cài với đã cài DymaxIO thấy khác rõ dù chưa chèn key vào

optichoang

Rìu Vàng Đôi
Vấn đề quan trọng là nó ko cập nhật thông tin trong bảng điều khiển đấy bạn. Ko cần key cối gì hết
Chỉ cần patch file .exe với vài file .dll là xong. Có thể xài ngon ơ luôn
--
Cảm giác khi chưa cài với đã cài DymaxIO thấy khác rõ dù chưa chèn key vào
Mình vô bên trong cài đặt xóa luôn cả file báo bản quyền (Alert)

Hamano Kaito

Moderator
file (Alert) thông báo có dấu chấm đỏ đó Mod rồi chạy bình thường
Dạng file hình ảnh đó hả bạn ?? Nhưng nó vẫn còn cái cảnh báo trong bảng điều khiển
Kiểu mất file nhưng vẫn còn chữ ! {smile}

Hamano Kaito

Moderator
New Fix Cho DymaxIO. Bạn nào thích thì nhích nha
--------
Những thay đổi NEWFIX
  • Loại bỏ toàn bộ cảnh báo hết hạn.
  • Ko hỗ trợ tiếng việt nữa. Các bạn cần thì có thể cài lại rồi sử dụng NEWFIX này
  • Thêm vào tùy chỉnh ngày và thời gian chờ khởi tạo DymaxIO
-----

Sửa lần cuối:

Hotanthong

Búa Gỗ
--------
Những thay đổi NEWFIX
  • Ko hỗ trợ tiếng việt nữa. Các bạn cần thì có thể cài lại rồi sử dụng NEWFIX này
-----
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
sao minh co the duoc tham gia a

Hamano Kaito

Moderator

optichoang

Rìu Vàng Đôi
--------
Những thay đổi NEWFIX
-----
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Mình đã cài trên Win11 Build 22000.176 (bản DEV) chạy thử thấy rất ok Mod ,cám ơn

Hamano Kaito

Moderator
Mình đã cài trên Win11 Build 22000.176 (bản DEV) chạy thử thấy rất ok Mod ,cám ơn
Mình đang test lại fix và cũng đang test trên nền win 11 luôn mà bạn. Hiện tại thì fix bên trên bị lỗi khi lập Benchmark gây hết hạn.
Và cũng đã tìm ra nguyên nhan gây lỗi rồi. Sớm thôi sẽ có bản update fix mới
Nhưng cũng chưa full 100%. {smile}

optichoang

Rìu Vàng Đôi
Mình đang test lại fix và cũng đang test trên nền win 11 luôn mà bạn. Hiện tại thì fix bên trên bị lỗi khi lập Benchmark gây hết hạn.
Và cũng đã tìm ra nguyên nhan gây lỗi rồi. Sớm thôi sẽ có bản update fix mới
Nhưng cũng chưa full 100%. {smile}
Dạ Mod ,mình cứ dùng tiếp khi nào Fix ổn định tính tiếp