Hướng dẫn - Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn... | Page 84 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Tổng hợp chia sẻ, hướng dẫn...

Chocopiss

Gà con
Bạn tương tác 4rum hoặc làm sao đó có được 100 likes. Mình sẽ cho bạn vào Inbox
Vì trong Inbox còn có 2 Fix khác nữa. Cho nên ko phải muốn vào là được !
Tương tác forum như nào là được ông ? Tui mới đăng ký voz sáng nay thôi

Hamano Kaito

Moderator
Tương tác forum như nào là được ông ? Tui mới đăng ký voz sáng nay thôi
Được "người" khác likes nick của bạn sẽ có reaction (điểm likes). Điểm này là điểm thành tích để đạt được mọi thứ ở 4rum này
Mình cũng dùng chính điểm này để giới hạn tài khoản mới DK mà muốn xài 1 số phần mềm!
----
P/s: Ko có chuyện tạo TK mới lấy phần mềm xong là biến. Mình ko chấp nhận điều này ! Vì fix này ko phải ở trên trời rơi xuống mà mình tự nghĩ ra...
Sẵn đó nói luôn là nếu ai đó cảm thấy "mình" chảnh chọe hoặc này nọ. Thì hồ biến.......Cám ơn luôn. Đỡ phải gởi fix cho nhiều người xài vài đỡ phải bị leak ra ngoài rồi bị hãng FIX

Chocopiss

Gà con
Được "người" khác likes nick của bạn sẽ có reaction (điểm likes). Điểm này là điểm thành tích để đạt được mọi thứ ở 4rum này
Mình cũng dùng chính điểm này để giới hạn tài khoản mới DK mà muốn xài 1 số phần mềm!
----
P/s: Ko có chuyện tạo TK mới lấy phần mềm xong là biến. Mình ko chấp nhận điều này ! Vì fix này ko phải ở trên trời rơi xuống mà mình tự nghĩ ra...
Sẵn đó nói luôn là nếu ai đó cảm thấy "mình" chảnh chọe hoặc này nọ. Thì hồ biến.......Cám ơn luôn. Đỡ phải gởi fix cho nhiều người xà vài đỡ phải bị leak ra ngoài rồi bị hãng FIX

Tui mới mua key lifetime hôm qua luôn rồi ông

Hamano Kaito

Moderator

Dnscrypt Proxy Version 2.1.0​

• dnscrypt-proxy now includes support for Oblivious DoH.
  • If the proxy is overloaded, cached and synthetic queries now keep being served, while non-cached queries are delayed.
  • A deprecation warning was added for fallback_resolvers.
  • Source URLs are now randomized.
  • On some platforms, redirecting the application log to a file was not compatible with user switching; this has been fixed.
  • fallback_resolvers was renamed to bootstrap_resolvers for clarity. Please update your configuration file accordingly.

nkoc6a15

Rìu Sắt
Ko có bạn ơi. Mà Eset key nhiều mà bạn

Em tưởng có fix. Tại key trails ngắn ngày sau này hết hạn phải đổi keys cho 3 máy thì hơi bất tiện. Thế em dùng free vậy, bác có anti nào free mà nhẹ không ạ? Em đang phân vân Bitdefender

Hamano Kaito

Moderator
Em tưởng có fix. Tại key trails ngắn ngày sau này hết hạn phải đổi keys cho 3 máy thì hơi bất tiện. Thế em dùng free vậy, bác có anti nào free mà nhẹ không ạ? Em đang phân vân Bitdefender
Mình ko có dùng Anti Free nên ko biết nữa bạn. Cũng lâu lắm rồi ko đụng đến Anti Free luôn đấy chứ {big_smile}

taihdhpu2

Rìu Vàng
Chú có phần mềm nào chuyển file PDF sang Word mà không bị lỗi công thức toán không ạ? Cho cháu xin với.

taihdhpu2

Rìu Vàng
- Không còn soft nào chuẩn hơn đâu (tại nhiều tài khoản nhờ email 10 phút).
Cháu xin được file soft Infty Reader của thầy này nhưng mà cách Cr@ck này không được nữa chú ạ. Chú có cách nào dùng được thì chỉ cháu với ạ. Phần mềm này sẽ chuyển công thức sang dạng Equation sau đó mình dùng mathtype để chuyển Equation sang công thức mathtype chú ạ.