Hỏi/ Thắc mắc - Setting màn hình sáng trắng trên win 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Setting màn hình sáng trắng trên win 10

NGUYỄN TRUNG TIN

Búa Gỗ Đôi
Mọi người cho mình hỏi, mình vừa mua con Dell M4800 vừa cài đặt win 10 pro 63bit xong. Màn hình nó tối giống như ánh sáng vàng chứ không sáng trắng được như bình thường. Mình cài đủ các kiểu trong power option rồi nightlight trong display nhưng vẫn không được. các bạn có gặp hiện tượng này chỉ mình setting với. cảm ơn

tamngm

allons-y!
Mọi người cho mình hỏi, mình vừa mua con Dell M4800 vừa cài đặt win 10 pro 63bit xong. Màn hình nó tối giống như ánh sáng vàng chứ không sáng trắng được như bình thường. Mình cài đủ các kiểu trong power option rồi nightlight trong display nhưng vẫn không được. các bạn có gặp hiện tượng này chỉ mình setting với. cảm ơn
Cái chức năng nightlight trong Win 10 thường thì phải đợi máy tìm và cài xong driver màn hình thì mới điều chỉnh được. Cũng có trường hợp nó bị disable, và cần tìm cách reset.
Nghe có vẻ máy chưa được cài driver màn hình.

NGUYỄN TRUNG TIN

Búa Gỗ Đôi
Cái chức năng nightlight trong Win 10 thường thì phải đợi máy tìm và cài xong driver màn hình thì mới điều chỉnh được. Cũng có trường hợp nó bị disable, và cần tìm cách reset.
Nghe có vẻ máy chưa được cài driver màn hình.
chưa cài driver thì làm sao mà màn hình của mình nó vàng được bác