Nhờ tư vấn - Search Windows 10 không trả kết quả? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Search Windows 10 không trả kết quả?

namuyy

Gà con
Em mong mọi người giúp đỡ em ạ. Em mới nâng cấp máy lên win10 nên chưa quen sử dụng.
Chức năng search windows tự dưng hôm nay nó không trả lại kết quả, em đã thử 6 cách trên google nhưng đều không hiệu quả, ai đó có thể giúp em không ạ.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Hiện tại mình thấy rất nhiều trường hợp gặp lỗi như bạn, mà nguyên nhân đến từ đâu thì chưa rõ, bạn hãy làm theo bài viết sau để khắc phục nhé.

namuyy

Gà con
Đợi mấy bác bên Microsoft sửa á
vâng đợi xem sáng mai xem sao ạ, chứ các cách em search được em thử hết rồi mà k được ạ :v

namuyy

Gà con
Hiện tại mình thấy rất nhiều trường hợp gặp lỗi như bạn, mà nguyên nhân đến từ đâu thì chưa rõ, bạn hãy làm theo bài viết sau để khắc phục nhé.
em cảm ơn bác ạ, để em xem liền ạ

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bài này nữa..!

Hamano Kaito

Moderator
Mình bị y chang chủ topic luôn. Search ko thấy gì hết, sáng định test lại thì mở lên lại được (trước đó tìm cách fix đủ kiểu ko được)
Mới bị chiều hôm qua tới sang nay lại hết ! {rofl}{rofl}