PM Hệ thống - Revo Uninstaller Pro v 5.2.6 (Unregistered version) - License trên 90 ngàn ngày và luôn update thành công. | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống Revo Uninstaller Pro v 5.2.6 (Unregistered version) - License trên 90 ngàn ngày và luôn update thành công.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Mình cài mới bản 5.0.1. Chép file lic vào rồi mở lại thì vẫn hiện trial ad ơi?

Hôm qua tôi đã test trên máy ảo thành công rôi mới gửi lên cho các bạn, bạn vào lại chổ này C:\ProgramData\VS Revo Group\Revo Uninstaller Pro chụp hình từ đó cho tôi xem nhé bạn.

namvungonline

Rìu Sắt Đôi
Đi "nằm vùng" lượm mót được ít key, đem về chia sẻ lại cho mọi người.

Nếu đang dùng file lic thì bạn hãy xoá hẳn đi, mở Revo lên chọn "Update subscription" và thay key vào (ảnh dưới).

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Các bạn cập nhật rồi nhập key ở link trên, tích cực quay tay thì vận may sẽ tới giống như bác @Hoang Duch2 ở trên. Của mình vừa thay key tới 2028 rồi dừng.

Tôi chưa hiểu bạn làm sao bị như vậy, bên này tôi upload Revo của mấy chục bản Win, bản nào cũng tới năm 2275. Nếu tôi cài mới bản V5.0.1 ( tức nhiên phải xoá bản cũ, check xem có xoá luôn key từ ProgramData\Vs Revo Goup\Revo Uninstaller Pro\ key ở đây ) , dùng key đi kèm theo link của bản V 5.0.1 thì kết quả vẫn là năm 2275.

namvungonline

Rìu Sắt Đôi
Tôi chưa hiểu bạn làm sao bị như vậy, bên này tôi upload Revo của mấy chục bản Win, bản nào cũng tới năm 2275. Nếu tôi cài mới bản V5.0.1 ( tức nhiên phải xoá bản cũ, check xem có xoá luôn key từ ProgramData\Vs Revo Goup\Revo Uninstaller Pro\ key ở đây ) , dùng key đi kèm theo link của bản V 5.0.1 thì kết quả vẫn là năm 2275.
Cháu Deactivated cho nó cancel file lic kia, rồi xoá hẳn file lic để nhập key vào luôn ạ.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cháu Deactivated cho nó cancel file lic kia, rồi xoá hẳn file lic để nhập key vào luôn ạ.

Tôi không làm theo cách đó, với bản cũ hơn đã sử dụng key cũ năm 2275 thì tôi chỉ cần chạy Auto update là có tiếp. Còn muốn dùng bản mới thì y như cách làm tôi đã nói bên trên bạn nhé.

namvungonline

Rìu Sắt Đôi
Tôi không làm theo cách đó, với bản cũ hơn đã sử dụng key cũ năm 2275 thì tôi chỉ cần chạy Auto update là có tiếp. Còn muốn dùng bản mới thì y như cách làm tôi đã nói bên trên bạn nhé.
Cháu dừng thay key ấy ạ, chứ còn mò tiếp thì vẫn ra.
Nãy giờ chưa hiểu ý của bác nên phát biểu sai. 😁

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bạn nào đang dùng bản cũ thì chọn auto update từ ba dấu gạch ngang bên góc phải của giao diện , click Download rồi chạy chương trình, xong sẽ có version mới nhất 5.0.5. Hồi lâu có một bạn không làm như vậy, bạn ấy lại chọn Deactivate License nên gặp rắc rối.

Vài tấm ảnh minh hoạ: