PM Hệ thống - Revo Uninstaller Pro v 5.2.6 (Unregistered version) - License trên 90 ngàn ngày và luôn update thành công. | Page 14 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống Revo Uninstaller Pro v 5.2.6 (Unregistered version) - License trên 90 ngàn ngày và luôn update thành công.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cháu cảm ơn bác đã chia sẻ ạ.
Cháu hỏi chút là phần mềm này vs Total Uninstall thì phần mềm nào gỡ sạch và đỡ lỗi hơn ạ?
Bác hiện tại đang sử dụng Revo không thấy lỗi, khi nào thấy nó không xoá hết files cần thiết thì lúc đó mới tìm tới soft khác, bác ít khi dùng Total Uninstaller nên không có ý kiến chính xác cháu nhé. Khi náo có dịp dùng tới sẽ báo lại kết quả sau.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Hình ảnh thao tác sau khi cài bản 5.1.7 trên máy ảo, bên tôi vẫn tốt đây các bạn:

Bạn có folder Program Data từ ổ C: không bạn?

Minh hoạ bên tôi, bạn lưu ý đúng đường dẫn như hình, chép license vào đó và chọn replace nhé.

Bạn có folder Program Data từ ổ C: không bạn?

Minh hoạ bên tôi, bạn lưu ý đúng đường dẫn như hình, chép license vào đó và chọn replace nhé.

Dạ chỉ có program file thôi ạ ( e kg rành vi tính)