PM Hệ thống - Revo Uninstaller Pro v 5.2.6 (Unregistered version) - License trên 90 ngàn ngày và luôn update thành công. | Page 12 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống Revo Uninstaller Pro v 5.2.6 (Unregistered version) - License trên 90 ngàn ngày và luôn update thành công.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
thanks bác, em dùng AutoUpdate nhưng rồi nó lại thành bản trial. Down full từ link của bác thì lại ngon nghẻ rồi :D
Nếu bạn có hình ảnh đính kèm trước và sau khi chạy AutoUpdate thì hay quá, tôi muốn xem lỗi từ đâu? Bên này tôi chạy Autoupdate trên mấy chục bản Win, bản nào cũng OK hết đó bạn.

pop88

Búa Gỗ
Nếu bạn có hình ảnh đính kèm trước và sau khi chạy AutoUpdate thì hay quá, tôi muốn xem lỗi từ đâu? Bên này tôi chạy Autoupdate trên mấy chục bản Win, bản nào cũng OK hết đó bạn.
oh mình vừa thử cài lại 4.5.5 rồi autoupdate lên 5.0.5 thì lại OK rồi {rofl} ko hiểu sao nãy ko đc, có khi vì hồi đầu mình xài lic khác (từ hồi còn v3.x cơ) {smile} thanks bác chủ thớt nhiều!

PhuocNGO

Rìu Bạc Đôi
Cảm ơn bác, cài vào thực hiện ok

VuongMT

Gà con
Update ngày 10/08/2022: link Mega Revo Uninstaller Pro v 5.0.6, vui lòng xem chi tiết bên dưới nhé.

Update ngày 26/07/2022: link Mega Revo Uninstaller Pro v 5.0.5, các bạn xem chi tiết bên dưới nhé.

Update ngày 09/06/2022: Revo Uninstaller Pro V 5.0.3, vui lòng xem chi tiết bên dưới nhé.

Update ngày 12/05/2022: bản mới nhất V5.0.1 cũng vẫn là link Mega với license trên 90 ngàn ngày. Bạn nào đã cài bản 4.5.xxx thì chỉ cần chạy update là thành công. Còn bạn nào muốn cài hoàn toàn bản mới 5.0.1 thì phải dùng license đi kèm từ file giải nén nhé.

Update ngày 11/10/2021: Link bản 4.0 đã bị xoá từ fshare, thay thế với link Mega, tôi sẽ sửa lại tiêu đề và bài viết cho phù hợp và các bạn load về bản 4.5.0 cùng với license của @Hamano Kaito có hạn trên 90 ngàn ngày.

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo thứ tự các bước như sau:

1. Truy cập trang web:

2. Kéo xuống mục Hex to Text Converter, copy mã bên trên vào ô Hex String, sau đó nhấn nút Convert. Khi nhấn Convert xong, ở mục Result sẽ hiển thị link tải, lúc này các bạn chỉ việc copy link tải vào trình duyệt web và tải phần mềm về máy là xong (xem hình bên dưới để hiểu rõ hơn).

Hướng dẫn cài đặt và bẻ khóa phần mềm:

Chúc tất cả các bạn thành công!
cảm ơn bạn nhiều

datthanhz

Gà con
Update ngày 10/08/2022: link Mega Revo Uninstaller Pro v 5.0.6, vui lòng xem chi tiết bên dưới nhé.

Update ngày 26/07/2022: link Mega Revo Uninstaller Pro v 5.0.5, các bạn xem chi tiết bên dưới nhé.

Update ngày 09/06/2022: Revo Uninstaller Pro V 5.0.3, vui lòng xem chi tiết bên dưới nhé.

Update ngày 12/05/2022: bản mới nhất V5.0.1 cũng vẫn là link Mega với license trên 90 ngàn ngày. Bạn nào đã cài bản 4.5.xxx thì chỉ cần chạy update là thành công. Còn bạn nào muốn cài hoàn toàn bản mới 5.0.1 thì phải dùng license đi kèm từ file giải nén nhé.

Update ngày 11/10/2021: Link bản 4.0 đã bị xoá từ fshare, thay thế với link Mega, tôi sẽ sửa lại tiêu đề và bài viết cho phù hợp và các bạn load về bản 4.5.0 cùng với license của @Hamano Kaito có hạn trên 90 ngàn ngày.

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo thứ tự các bước như sau:

1. Truy cập trang web:

2. Kéo xuống mục Hex to Text Converter, copy mã bên trên vào ô Hex String, sau đó nhấn nút Convert. Khi nhấn Convert xong, ở mục Result sẽ hiển thị link tải, lúc này các bạn chỉ việc copy link tải vào trình duyệt web và tải phần mềm về máy là xong (xem hình bên dưới để hiểu rõ hơn).

Hướng dẫn cài đặt và bẻ khóa phần mềm:

Chúc tất cả các bạn thành công!
Cám ơn a ạ.