Nhờ tư vấn - Nhờ tư vấn bản win 10 để treo máy cày game quanh năm | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Nhờ tư vấn bản win 10 để treo máy cày game quanh năm

quanghuy226

Búa Gỗ
Mình có cái máy treo 24/24 để cày game MU.
Nhờ anh em tư vấn giúp mình 1 bản win 10 ổn định, phù hợp với việc treo máy quanh năm mà ko cần phải động chạm vào.
Yêu cầu là ko có windows update, nhẹ nhàng phù hợp máy cấu hình cổ (i5 4670k), nếu có windows defender thì tốt.

Mình xin cảm ơn anh em! {adore}

Jailbird6824

Búa Gỗ
Mình có cái máy treo 24/24 để cày game MU.
Nhờ anh em tư vấn giúp mình 1 bản win 10 ổn định, phù hợp với việc treo máy quanh năm mà ko cần phải động chạm vào.
Yêu cầu là ko có windows update, nhẹ nhàng phù hợp máy cấu hình cổ (i5 4670k), nếu có windows defender thì tốt.

Mình xin cảm ơn anh em! {adore}
cứ Windows 10 LTSC chính chủ mà táng thôi
  • Windows 10 LTSC 2021
  • Windows 10 LTSC 2019
  • Windows 10 LTSB 2016

StarryNights

Búa Gỗ Đôi
3 bản này nên chọn bản nào thế bro? Dẫn link giúp mình topic download và active với.
Bản chính chủ có chạy ổn với máy cấu hình cũ ko ạ?
Windows 10 LTSC IoT 2021 nếu bạn muốn có thời gian/vòng đời hỗ trợ lâu nhất (đến 2032!), mình khuyến khích bạn cài bản này. Vẫn có Windows Defender và mình đang sử dụng nó cực kỳ ổn trên chiếc laptop i5-3340M đây!

Đường dẫn tải thì... đây:
Mã:
https://massgrave dev/windows_ltsc_links

Sửa lần cuối:

quanghuy226

Búa Gỗ
Windows 10 LTSC IoT 2021 nếu bạn muốn có thời gian/vòng đời hỗ trợ lâu nhất (đến 2032!), mình khuyến khích bạn cài bản này. Vẫn có Windows Defender và mình đang sử dụng nó cực kỳ ổn trên chiếc laptop i5-3340M đây!

Đường dẫn tải thì... đây:
Mã:
https://massgrave dev/windows_ltsc_links
windows k giống linux, sẽ bị phồng theo thời gian, càng lâu càng nặng càng lag dù tài nguyên vẫn chỉ ăn bấy nhiêu đó không có hơn.
treo 6 tháng thì buộc phải reset 1 lần
Cảm ơn 2 bạn nhìu nhìu!
Mình đang down bản iot 2021 rùi. Hy vọng sẽ dùng đc lâu dài.