Nhờ mọi người giúp đỡ mật khẩu lưu trong SQL | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ mọi người giúp đỡ mật khẩu lưu trong SQL

Mrcuongib

Gà con
Mình có 1 mật khẩu đang bị mã hoá như này mong mọi người xem qua. Ai biết mã hoá thì có thể hướng dẫn mình được ko. Mình cảm ơn

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Hồi trước mình có nghịch bộ code web php chia sẻ trên mạng. Họ không chia sẻ mật khẩu tài khoản quản trị.
Mình đoán đoán nó mã hóa bằng MD5, thế là mình dùng tool MD5 Encrypt , gõ 123456789 để mã hóa nó, copy đoạn mã đó và dán vào cái ô password mà bạn bôi đen đó. lưu lại.
Vậy pass mới là 123456789.
Mình không chịu trách nhiệm nếu sai nhé.

Mrcuongib

Gà con
Hồi trước mình có nghịch bộ code web php chia sẻ trên mạng. Họ không chia sẻ mật khẩu tài khoản quản trị.
Mình đoán đoán nó mã hóa bằng MD5, thế là mình dùng tool MD5 Encrypt , gõ 123456789 để mã hóa nó, copy đoạn mã đó và dán vào cái ô password mà bạn bôi đen đó. lưu lại.
Vậy pass mới là 123456789.
Mình không chịu trách nhiệm nếu sai nhé.
tks bạn. để mình thử xem được ko.

doanhvv

Rìu Bạc Đôi
Chiều dài chuỗi là 32 kí tự phỏng đoán là MD5, còn cái key bên cạnh không biết để làm gì có thể là để trộn mã hóa.
Muốn giải được thì cần đọc code của nó viết còn tạm thời thì bạn thay thử:
e10adc3949ba59abbe56e057f20f883e vào chuỗi dài đó.
Rồi sử dụng password: 123456 đăng nhập thử xem sao.

tengiketao

Gà con
ai biết cái đó từ đâu ra
mật khẩu + công thức = chuỗi trong db
công thức đâu?