Nhờ tư vấn - Lỗi update: We couldn't complete the updates | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Lỗi update: We couldn't complete the updates

m430895

Gà con
Máy mình cài đóng băng. Hôm nay khởi động lên thấy chạy Working on update 100% rùi thì nó lại hiện: we couldn't complete the updates, undoing changes, don't turn off your computer. Rùi nó tự reset chạy lại. xong nó lại lặp lại như vậy. mình có đọc trên mạng vào Safe mode tạm dừng update nhưng mình ấn F8 và Shift +f8 cũng như reset nhiều lần trước vào win cũng k hiện ra được Safe mode. Có cách nào không các bạn, chỉ mình với mình cám ơn.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bạn boot từ usb vào winpe chạy DISM++ vào mục update thử xem có xóa được ko
cũng dùng thử fuong án fix boot = macrium thử xem
=======
dùng đóng băng thì cũng nên dùng cái nào nó mới tương thích với win hiện hành , còn tôi sẽ nói ko với trình đóng băng , và chỉ dúng backup

tkhanhdat

Búa Đá
đóng băng hại ổ cứng lắm

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
đóng băng còn update làm j hả bạn . mở băng thì mở hoàn toàn đã rồi up , ak mà ssd đóng băng hại ổ ssd đó

lap009

Búa Đá
CÀI LẠI WIN, ĐÃ TỪNG BỊ VÀ KHÓC VỚI EM NÓ, NẾU MÁY CÓ MỞ SYSTEM RESTORE SẼ KHÔI PHỤC ĐC VÀ THOÁT NÓ