Chia sẻ - Kho tàng CNTT cho anh em cần. Cập nhật: Đã tạch. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Kho tàng CNTT cho anh em cần. Cập nhật: Đã tạch.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
Tài khoản đã tạch. Xin chia buồn với bà con. Em sẽ chia sẻ thêm nếu có.

Sửa lần cuối:

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
Em tin tưởng các bác là người có trách nhiệm ko phải trẻ trâu đổi mật khẩu. Hôm nay 06/01/2019 đã có bác đổi, em đã đổi lại, nếu bác nào còn cố tình đổi thì em sẽ xoá bài này + đổi pass. Vì lợi ích chung mong ae hiểu cho
đổi pass thì chả tránh được đâu bác, tốt nhất đừng share =]] {doubt}

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Em có cái tài khoản bên pluralsight.com có thời hạn vài năm mà chả dùng hết, nay chia sẻ lại cho các bác.

Pluralsight là trang web dạy về CNTT khá là hay và bổ ích (cũng khá là đắt nhưng em được cái tk này phờ dí nên share). Có nhiều lớp từ lập trình căn bản, máy tính căn bản, network căn bản, cho đến sysadmin, lập trình nâng cao, bảo mật thông tin, vv.

Website: https://www.pluralsight.com
Tài khoản: [email protected]
Password: 19647328
Em cần cái này để xem chút ít về CNTT, cám ơn anh. Cơ mà mong anh em trong forum đừng đổi pass. Lớn rồi mà để nói quài :p:p.

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
E cũng biết thế nhưng tk này đâu nhưng phá hoại đổi mk cái tài khoản này cũng chả để làm gì nên em cũng vẫn share tại dùng em dùng một mình chả hết.
Bên này video có sub Eng không bác. Em nghe hơi kém, nếu có sub thì quá ổn {surrender}

tiengdonhoarira

Búa Gỗ
vào vnz bên này cho course bên kia cho ide - vậy là vừa học vừa có ide để code thực hành

intelliJ mỗi năm phí là 3-6 triệu. Tại có công ty trả nên mình không biết giá. Mỗi năm jetbrains sẽ tự rút tiền của sếp để gia hạn license cho nhân viên

Sửa lần cuối:

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
vào vnz bên này cho course bên kia cho ide - vậy là vừa học vừa có ide để code thực hành

intelliJ mỗi năm phí là 3-6 triệu. Tại có công ty trả nên mình không biết giá. Mỗi năm jetbrains sẽ tự rút tiền của sếp để gia hạn license cho nhân viên

Em ko phải là chuyên gia nhưng có chức năng tối thiểu gì của IntelliJ business mà mấy bác lập trình cần mà bản community ko có?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.