Chia sẻ - Kho tàng CNTT cho anh em cần. Cập nhật: Đã tạch. | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Kho tàng CNTT cho anh em cần. Cập nhật: Đã tạch.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tiengdonhoarira

Búa Gỗ
À thì em toàn dùng community tại nó miễn phí ấy mà https://www.jetbrains.com/idea/download/
chắc tại ide bản ultimate hỗ trợ nhiều ngôn ngữ hơn chăng. theo thông tin bản community không hỗ trợ javascript..

mình làm fullstack, nên vừa frontend vừa backend, frontend sài javascript. và mỗi project dùng ngôn ngữ lập trình khác. dùng 1 ide để code cho tất cả projects thì tiện

r4Rocky

Rìu Chiến Bạc
Is the login credentials still working? Else, there is no point in visiting the link to found bad login.

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
Is the login credentials still working? Else, there is no point in visiting the link to found bad login.

I mean you can always try.

Teplice

Thành viên BQT
Em đã nghĩ đến ngày này từ lâu nhưng vẫn cứ share cho ae học được gì thì học. Hiện tại em vẫn đang cố tìm cách làm sao để chia sẻ tài liệu chất lượng cho ae nhưng vẫn chưa có cách nào hoàn hảo cả. Mong ae thông cảm.
Cảm ơn những lời chân thành và những chia sẻ từ bạn, bạn nên đóng topic tại đây, nếu sau này tài khoản tiếp tục thì mở lại.

revolX

Rìu Sắt
VN: Xin chia buồn với bà con là tk đã tạch. Em chân thành xin lỗi.
EN: My account got terminated. I'm sincerely sorry.

Xem phần đính kèm 2757

Tài khoản của bác vẫn có thể truy cập được nếu bác phản hồi lại thư của nó rằng tài khoản của bác bị truy cập trái phép (đại loại như 'My account is hacked.'). Tuy nhiên bác không thể chia sẻ công khai được nữa và theo em nghĩ thì bác chỉ có thể chia sẻ tài khoản đó bằng server riêng mà thôi.

P/S: Dù em chưa được dùng tài khoản đó nhưng cũng cảm ơn chia sẻ của bác rất nhiều...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.