Kaspersky Total Security + 500 days | Page 518 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

piglo

Búa Gỗ
Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Key ấy đã được họ chuyển thành Premium, lúc trước tôi có test thì key Plus, Premium dùng được cho KTS và ngược lại thì key KTS chỉ dùng được cho Plus. Giờ nghe bạn nói key Premium chỉ dùng cho KIS thì chịu.!
Hiện tôi không có key KTS.

Gởi bạn :

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Tôi gởi bạn ở đây [Expiration Date: Mar 06, 2025], 04 năm nay đều được Renew. Bạn quay lại đó theo tên lấy dùng.
Oh sorry bác em làm được rùi ạ :)

chanh2016

Gà con
Tìm được ít key Premium - Plus - Standard (mỗi thứ khoảng 10), ACE nào cần thì tin báo tôi sẽ theo thứ tự gởi đến từng bạn vào ngày mai (đang test) nhầm tránh bị block.
Người cần dùng phải chấp nhận kết nối với tài khoản của chủ key nên chuyện bị đá không tránh khỏi. ACE lưu ý điểm này.
bạn cho mình xin 1 key kas total vs nhé

nam tu

Búa Gỗ
Tôi gởi bạn ở đây [Expiration Date: Jun 16, 2024]

Tôi gởi bạn ở đây [Expiration Date: Jun 07, 2024]

Tôi gởi bạn ở đây [Expiration Date: Jul 23, 2024]

Tôi gởi bạn ở đây [Expiration Date: May 27, 2024]

Các bạn hãy dùng đến ngày cuối, đừng phá lượt. Cần 1 lượt còn nếu Renew thì sẽ có lượt để khi cần re-install.
Bác ơi cho em xin 1 key Plus với ạ. @vathinh

thuychifc

Búa Gỗ
mn cho em hỏi có cách nào nào trọn vẹn kaspersky security small office khỏi máy tính không ạ. Mình xóa rồi nhưng trong Security provider vẫn hiện kasspersky là nhà cung cấp

tobicom_69

Búa Đá
e thử rồi mà nó ko hết. phần mềm diệt virut nhưng cứ như virut vậy. xóa mãi ko hết :)))
Bạn tải tool này về gỡ thử xem, chính hãng trên trang chủ luôn
https://support.kaspersky.com/common/uninstall/1464#block1

Long G

Rìu Sắt
Nhờ chủ thread và các ad, mod cho mình xin 01 key KTS với ah. Mình cảm ơn mọi người nhiêu ^^

tobicom_69

Búa Đá
có dùng nhưng gỡ vẫn ko hết bác ạ. Em ko biết up ảnh vào đây ntn
Mình vừa gỡ xong để cài Eset đây, sạch luôn không còn dấu vết gì, lúc chạy toll bạn cần thoát hẳn kas ra, đợi nó chạy xong reset lại máy là chả còn gì luôn

duyphung

Gà con
Bác chủ topic ơi, mình xin 1 key KIS được không ạ. Cảm ơn bác, chúc ngày tốt lành.