Kaspersky Total Security + 500 days | Page 428 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

phongvan1992

Búa Đá
mình đã add thành công key kas vpn, cảm ơn chủ topic, không thấy phần mềm ghi thời gian phải gia hạn, chỉ ghi số lượng thiết bị đã kích hoạt. Cảm ơn chủ topic rất nhiều

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
mình đã add thành công key kas vpn, cảm ơn chủ topic, không thấy phần mềm ghi thời gian phải gia hạn, chỉ ghi số lượng thiết bị đã kích hoạt. Cảm ơn chủ topic rất nhiều
Không ghi ngày thì là key không có thời hạn sử dụng.

Milkyway21

Búa Gỗ Đôi
Có ai còn key KTS cho mình xin với ạ! Có key nào ko cần đổi IP vì mình ko biết đổi :(

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
chào chủ topic, cho mình xin một key KIS hoặc KAV với .
Nên có quyết định dứt khoát khi gửi thông tin, nếu không đúng ý thì báo để tôi đổi lại.
Gởi bạn :
Có ai còn key KTS cho mình xin với ạ! Có key nào ko cần đổi IP vì mình ko biết đổi :(
Hãy tìm hiểu về proxy, may tim có key vừa ngám yêu cầu. Không phải mang tiêng.!!!
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Hai bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

luong789

Búa Gỗ
Bạn @vathinh ơi,mình là một fan của bạn,cảm ơn bạn bữa trước đã chia sẻ key kis cho máy Android của mình ,nay mẹ mình mới mua máy mới ,chỉ là con máy quèn Xiaomi redmi 10,nhà mình tài chính lại eo hẹp,mong bạn có thể share cho mình 1 key Kaspersky internet security for Android miễn phí cho mình được ko ạ,cảm ơn bạn nhiều

Photoman

Búa Gỗ
Nên có quyết định dứt khoát khi gửi thông tin, nếu không đúng ý thì báo để tôi đổi lại.
Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Hãy tìm hiểu về proxy, may tim có key vừa ngám yêu cầu. Không phải mang tiêng.!!!
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Hai bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
Cảm ơn bạn mình active được key KIS rồi. Lần sau mình sẽ chú ý hơn.

Milkyway21

Búa Gỗ Đôi
Gởi bạn :

Mình kích hoạt được rồi. Cảm ơn bạn nhiều!

huychieu

Búa Gỗ
Gởi bạn :

Gởi bạn :

Thông tin : Đối với ACE không thường xuyên vào sinh hoạt, tôi chỉ có thể gởi loại key có số ngày còn khoảng 08-09 tháng. Nếu ACE đồng ý thì thông tin, khi tranh thủ vào được tôi sẽ hỗ trợ.
Bạn cho mình xin một key KTS nhé.
Xin cảm ơn bạn.