Kaspersky Total Security + 500 days | Page 430 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

tienthanhpt

Búa Gỗ Đôi
Mình mới cài lại máy dùng lại key bạn cho thì nó báo không dùng được do vượt quá số máy đang dùng, mình đang dùng Kaspersky Internet Security 2019. Thanks bạn!

sactim58

Búa Gỗ
Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
Em đã nhận được KEY bác chia sẻ. Em cám ơn bác nhiều.

hajiku

Búa Đá Đôi
Bạn cứ tạm hài lòng dùng hết số ngày còn lại đi, hết rồi lại xin. Chứ ít chê không dùng mà đòi nhiều mình e là hơi tham đó.
Mình đang dùng rồi chứ không chê,
Nhân tiện mình xin bạn ấy luôn vì có phải lúc nào cũng có key ngay đâu!
Thanks

hieuly

Rìu Sắt Đôi
Mình đang dùng rồi chứ không chê,
Nhân tiện mình xin bạn ấy luôn vì có phải lúc nào cũng có key ngay đâu!
Thanks
Thế là hơi tham rồi bạn ạ. Bạn cứ tạm hài lòng với key đang sử dụng đi, hết rồi lại xin tránh lãng phí key.

nhatminh26

Gà con
tôi ơi ai còn key kaspersky cho mình xin ké với chưa đủ post nên ko xem được mấy cmt

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình mới cài lại máy dùng lại key bạn cho thì nó báo không dùng được do vượt quá số máy đang dùng, mình đang dùng Kaspersky Internet Security 2019. Thanks bạn!
Bạn dùng key nào để bị báo hết lượt, key tôi gởi đến bạn gần đây hiện vẫn tốt. Tiếp tục dùng đi bạn.
Loại key này tính lượt mà sao lại báo vượt số máy.?
Key tính lượt thì để ý đến lượt còn, key tính devices thì để ý đến số thiết bị còn.

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Hạn dùng đến 8/7/23 bác ạ, bạn tìm giúp mình key khác với, thanks
Tôi đã nói "Không biết hạn dùng, bạn cứ dùng. Khi cần lại gập." vậy mà vẫn không yên tâm sao.?!
Tôi đang lo rồi, xin nhắn cùng bạn nếu có lần sau khi gởi thông tin nhớ kèm theo yêu cầu số ngày còn là nhiêu để người gửi họ lo cho.!!!

tienthanhpt

Búa Gỗ Đôi
Bạn dùng key nào để bị báo hết lượt, key tôi gởi đến bạn gần đây hiện vẫn tốt. Tiếp tục dùng đi bạn.
Loại key này tính lượt mà sao lại báo vượt số máy.?
Key tính lượt thì để ý đến lượt còn, key tính devices thì để ý đến số thiết bị còn.
Thanks Bạn! Mình dùng key bạn gửi tính devices đó bạn!

chinhdt93

Búa Gỗ
Máy mình mới bị màn hình xanh phải cài lại. Cho mình xin 1 key Kaspersky Total Security với ạ. Cảm ơn bạn nhiều

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Nhờ chủ thread và các ad, mod cho mình xin 01 key KTS với ah. Mình cảm ơn mọi người nhiêu ^^
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.