Kaspersky Total Security + 500 days | Page 456 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cho em xin 1 key Kaspersky Internet Security với ạ, cảm ơn ad nhiều
E xin 1 key Kaspersky Internet với ạ . Cảm ơn ad
E xin 1 key Kaspersky Total Security hoặc Kaspersky internet security với ạ . Cảm ơn ad.@vathinh
Gởi 3 bạn :
3 bạn nếu thích thì khi vào lấy dùng, quá tuần mà chưa vào lấy tôi sẽ loại ID.

Gởi theo 3 ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. 3 bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

Ghi chú:
ACE nếu thích và cần, đã réo tên rồi thì phải ghi rỏ cái cần. ACE mà tôi đã gởi thì còn dò ra, chứ người mới thì chịu - không đoán nổi.!

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác @vathinh cho mình xin 1 key Kaspersky internet security. Mình cảm ơn.
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
cho mình hỏi lấy ID/Key ở đâu vậy ad @vathinh . Mình bấm like nhưng ko thấy. Cám ơn.
Số ID là số căn cước của thành viên gia đình vn-z.vn, bạn không đọc kỹ gởi theo 3 ID/key. Nếu bạn đã LIKE thì bạn sẽ thấy cái cần, đó là cái key. Còn cái ID của 3 bạn tôi chỉ dựa vào đó rồi kết hợp BB code để chỉ riêng 3 bạn thấy được cái cần mà thôi. Nếu còn gập khó thì báo.!

xulo0105

Búa Gỗ
Gởi 3 bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Gởi theo 3 ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. 3 bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

Ghi chú:
ACE nếu thích và cần, đã réo tên rồi thì phải ghi rỏ cái cần. ACE mà tôi đã gởi thì còn dò ra, chứ người mới thì chịu - không đoán nổi.!
mình đã kích hoạt thành công, cảm ơn ad rất nhiều.

quang21ts

Búa Gỗ Đôi
Bạn lấy được chưa.!

Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
Vẫn chưa bạn ạ! Có thấy mấy key mà khác vùng nên không biết cách kích hoạt ạ.

Số ID là số căn cước của thành viên gia đình vn-z.vn, bạn không đọc kỹ gởi theo 3 ID/key. Nếu bạn đã LIKE thì bạn sẽ thấy cái cần, đó là cái key. Còn cái ID của 3 bạn tôi chỉ dựa vào đó rồi kết hợp BB code để chỉ riêng 3 bạn thấy được cái cần mà thôi. Nếu còn gập khó thì báo.!
Mình kích hoạt thành công rồi. Cám ơn @vathinh rất nhiều. Chúc ad luôn khỏe mạnh.

kisigio

Rìu Sắt Đôi
Gởi bạn :

Mình đã kích hoạt thành công, cảm ơn bác @vathinh.

dau85

Búa Gỗ
Chào bạn @vathinh , Bạn cho mình xin 1 key kaspersky internet security ở Việt Nam nha bạn, mình cám ơn bạn !

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
@vathinh cho mình xin một key kaspersky internet security với. Thanks bạn nhiều !
Chào bạn @vathinh , Bạn cho mình xin 1 key kaspersky internet security ở Việt Nam nha bạn, mình cám ơn bạn !
@vathinh bác cho em xin một key với ạ. Thanks bác nhiều!
Gởi 3 bạn :

Bác @vathinh ơi cho mình xin 1 key KIS Total để cài mới tặng cho ông anh được không?!
Cám ơn bác trước!
Key gởi lần đầu ở đây đã Reset, vừa rồi hết lượt nên đã gởi bạn key khác.
Giờ bạn đến đó lấy tặng anh, đừng bỏ những key như này. Có gì trở ngại thì báo lại.!

Vẫn chưa bạn ạ! Có thấy mấy key mà khác vùng nên không biết cách kích hoạt ạ.
Khi có thời giờ rảnh, bạn nên tìm hiểu về proxy - VPN. Trong diễn đàn này có đầy đủ cả.!
Gởi bạn :