Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 55 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

1161096

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky internet security
em xin cám ơn nhiều ạ

Marzukh

Gà con
Tài khoản bị khóa
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky "Kaspersky Internet Security"

levubaominh

Rìu Vàng
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'

helping88

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky'Kaspersky Internet Security'.

Cảm ơn bạn.

nkoc6a15

Rìu Sắt
Chào bác vathinh, hiện tại cháu đang dùng key Kaspersky Total của bác và hiện tại cháu muốn hạ xuống dùng Kaspersky Internet
Bác có thể lấy lại key Total cho nguoiwf khác dùng và hỗ trợ cho cháu key Kaspersky Internet cho 4 máy đuợc không ạ?
Cháu cảm ơn!

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Lần gởi này xin không để ý điểm tương tác, các key gởi đến có số ngày còn đến 03/2021.
Bù lại ACE cho topic hình trang trí.
Gởi đến :

- @piglo, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), nếu lần này vẫn vậy thì sẽ không có lần sau.
- @Zhu Jin Cheng, topic không có XIN-CHO, nếu vẫn cần xin gởi lại thông tin theo cú pháp.
- @Marzukh, gởi lần 2.
- @levubaominh, gởi lần 3, bạn làm gì mà lấy đủ loại key vậy.
- @nkoc6a15, cứ kích hoạt đến hết lượt, nếu chưa hết máy thi thông tin để mình gởi key tiếp.

ACE cần gấp thì có ở #1071 #997 #972 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.