Kaspersky Total Security + 500 days | Page 517 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

hitman1990vn

Búa Gỗ
chủ thread và mọi người cho mình xin 01 key KTS với ah. Cảm ơn mọi người nhiều.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
chủ thread và mọi người cho mình xin 01 key KTS với ah. Cảm ơn mọi người nhiều.
Tôi gởi bạn ở đây [Expiration Date: Jun 16, 2024]
cho em xin 1 key KIS với. Em cảm ơn bác
Tôi gởi bạn ở đây [Expiration Date: Jun 07, 2024]
Bác cho em xin 1 key KTS với ạ. Em cảm ơn bác nhiều ạ.
Tôi gởi bạn ở đây [Expiration Date: Jul 23, 2024]
Cho mình xin 1 key kts hoặc kis với ạ, xin cảm ơn nhiều.
Tôi gởi bạn ở đây [Expiration Date: May 27, 2024]

Các bạn hãy dùng đến ngày cuối, đừng phá lượt. Cần 1 lượt còn nếu Renew thì sẽ có lượt để khi cần re-install.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm

NHVIP

Rìu Sắt
Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
Key trên vừa hết hạn, đã được chủ key gia hạn và bắt kết nối với tài khoản my kaspersky, không hiểu sao kết nối vào thì bị chuyển thành KIS. Mình có dùng tính năng "bảo vệ tập tin" và "quản lý mật khẩu" của KTS, bác có thể cho xin lại 1 key KTS không?

chimcon123

Gà con
Bác thớt cho e xin 1 key KTS hoặc KIS đc ko ạ.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác thớt cho e xin 1 key KTS hoặc KIS đc ko ạ.
Gởi bạn :
Key trên vừa hết hạn, đã được chủ key gia hạn và bắt kết nối với tài khoản my kaspersky, không hiểu sao kết nối vào thì bị chuyển thành KIS. Mình có dùng tính năng "bảo vệ tập tin" và "quản lý mật khẩu" của KTS, bác có thể cho xin lại 1 key KTS không?
Key ấy đã được họ chuyển thành Premium, lúc trước tôi có test thì key Plus, Premium dùng được cho KTS và ngược lại thì key KTS chỉ dùng được cho Plus. Giờ nghe bạn nói key Premium chỉ dùng cho KIS thì chịu.!
Hiện tôi không có key KTS.

Bác cho em xin 1 key KIS với ạ. Em cám ơn nhiều.
Gởi bạn :
Bác cho em xin 1 key KTS với. Thanks!
Tôi gởi bạn ở đây [Expiration Date: Mar 06, 2025], 04 năm nay đều được Renew. Bạn quay lại đó theo tên lấy dùng.

NHVIP

Rìu Sắt
Gởi bạn :

Key ấy đã được họ chuyển thành Premium, lúc trước tôi có test thì key Plus, Premium dùng được cho KTS và ngược lại thì key KTS chỉ dùng được cho Plus. Giờ nghe bạn nói key Premium chỉ dùng cho KIS thì chịu.!
Hiện tôi không có key KTS.

Gởi bạn :

Tôi gởi bạn ở đây [Expiration Date: Mar 06, 2025], 04 năm nay đều được Renew. Bạn quay lại đó theo tên lấy dùng.
Thật cũng chả hiểu tại sao luôn, đang dùng KTS, mở lên nó báo cần kết nối tài khoản, kết nối xong báo chuyển phiên bản, xong thành KIS luôn, không biết có phải chủ tài khoản có nhiều key, nên kết nối vào tự chọn 1 key chưa dùng, đẩy mình qua KIS không nữa. Chưa dùng bản Kaspersky mới bao h, để xóa hẳn, cài premium rồi add lại key xem sao. Cảm ơn bác đã thông tin!

romeoga

Búa Gỗ
Gởi bạn :

Gởi bạn :

Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. ACE hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
Bác cho em xin key KTS với ạ. Cảm ơn bác nhiều.