FreeSoft - Kaspersky Free 2021 tiếng Việt bản cài đặt Offline | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

FreeSoft Kaspersky Free 2021 tiếng Việt bản cài đặt Offline

Chào anh em!

Mình đã tải thành công phiên bản Kaspersky Free 2021 tiếng Việt bản cài đặt Offline, anh em tải về, chỉ cần ấn vào file startup.exe để cài đặt.

Bản này ở Nha Trang, mình đã cài cho nhiều bạn bè và người quen, tới nay đang chạy rất ổn định anh em nhé :D

Lưu ý phải đọc nếu muốn cài thành công:
Mặc định thì Kaspersky đã lập trình khi chạy startup.exe thì nó sẽ ưu tiên tải bản trên server Kaspersky để có bản mới nhất, dù hiện tại đã có sẵn file cài Offline.
EpNqJtpt4MN5_3I1oSGAU6TboijgBm1UpUcIiC_f4Ja3J3yeRpfBaVpQ81eF0bZWjk7CNGGMzzb2tQWFN9JYaFmj8_0TC_lvEfuta7opgxeYAAn4CU1pZXejXPaCuj9OquPK-pN1Tz8JbKyTnJ6o77byrK8kYx_zZlEWt5yJgyq1S9Nik2pU3TscAsjBUZ-vLlbSonJX5u21n0y19uucBtZRgKSbe-EKSpg5t0AkE4rHKxbsra2uLgKGbQOCj1ypwAu2RvWrLnYop1rprjYs_J55n3BASJlxtpO_NSV_zJdgRmDTXgbYsG61qoOWtlXG2-py8t2jYUCC3JiR9no9L9R0l2kDrxWjQB3Xhgg7MxrkuojOZDyLOci0FHx7HkL7A2AlrA-6HxWPQjhY773aQSra3ipGbTslbemyRwUh-wx1Ya760OFIM4u1Opm0QhijgW3Vr10YFywbKHUQG-TZRSEY2kT8wiWZr5Q3gJOUCWG33DWWM0ALdvhUCz4z5GK7Nj_m5ZXY9K5hjlnXwhfqgDLTF7Eg4sEJvOHel-JvP_QT_RJF0yxA05fnnitI8N4PKjsIXhRnOrAe8K9Cau1XWs5ExKKsWxQcNVzETzxOOJ6u4ZIpkQ0qSPWoQzE7oLyKizQe4jTvz85ol0b4-JSaiU_lcvArI_NiYyOAWgQiL4d8KyiB-49nEdFnSA9W9Q=w772-h566-no

Lúc này, chỉ cần ấn chọn Bỏ qua khi hiện ra phần kết nối máy chủ, hoặc anh em ngắt internet đi và ấn Bỏ qua, thì startup.exe mới lấy các file offline trong thư mục ra cài nhé!

Link download là Google Drive nhé: https://tinyurl.com/kasperskyfree2021tiengviet

hoặc nếu ẩn link thì anh em vào link này: tinyurl. com/kasperskyfree2021tiengviet

Sửa lần cuối:
Nếu link hỏng, anh em báo để mình upload link mới nhé :D

Bản này là mình vừa cài Windows trên laptop mới mua là cài Kaspersky Free 2021 tiếng Việt liền để đảm bảo sạch hoàn toàn, nên anh em yên tâm. Hoặc anh em nào thích thì chỉ cần copy file startup.exe là file đời 2021 ra ngoài Desktop, rồi cài đặt online cũng được.

Anh em nào muốn lưu trữ bản Offline của riêng mình, thì cũng rất dễ, lúc mà tải xong, và đang cài đặt, thì nhanh tay vào thư mục này rồi copy ra ngoài ổ D rồi nén lại là được nhé :D

Thư mục bộ cài Offline mà Kaspersky Free 2021 tiếng Việt để tạm là thư mục: C:\ProgramData\Kaspersky Lab Setup Files

Sau khi cài xong, thì Kaspersky lập trình xóa thư mục trên anh em nhé :D

Anh em cần hỗ trợ gì cứ nhắn nhé :D

Ở Nha Trang mình cài rất nhiều bạn bè bản này, dùng rất ổn định và nhẹ :D
line

Kaspersky Free 2021 tiếng Việt bản cài đặt Offline đã bị hỏng,không tải về dc,bạn vui lòng up lại dùm,mình đang cần gấp.Thanks bạn nhiều lắm.​