Chia sẻ  Hướng dẫn kích hoạt Windows và Office bằng CMD

n2t4r
Xin chào mọi người! Mình xin phép được chia sẻ với mọi người các lệnh để kích hoạt Windows và Office bằng CMD. Một số lệnh trong này được mình sưu tầm được. Các lệnh sao lưu tham khảo từ Mod @naroto (Cảm ơn Mod rất nhiều). Hi vọng đây sẽ là một số thông tin quý giá với mọi người.
Link: Link Hướng dẫn gõ nhanh lệnh kích hoạt:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Trả lời

hptrungduc

Rìu Sắt
Xin chào mọi người! Mình xin phép được chia sẻ với mọi người các lệnh để kích hoạt Windows và Office bằng CMD. Một số lệnh trong này được mình sưu tầm được. Các lệnh sao lưu tham khảo từ Mod @naroto (Cảm ơn Mod rất nhiều). Hi vọng đây sẽ là một số thông tin quý giá với các bạn. Mật khẩu: nguyenngocbaotran
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
làm quả 1000 mess thế kia thì chắc em đợi đến mùa quýt kk, chẳng lẽ lại đi spam?? kk

hptrungduc

Rìu Sắt
thực ra đống lệnh này ít nhiều từ các cụ SPT trên fb dùng, bạn có thể hỏi họ để học hỏi thêm
đây là ý kiến cá nhân thôi, bác tính đăng bài nếu để phổ cập kiến thức cho anh em trong diễn đàn thì bác để thấp chút, còn bác tính không để phổ cập thì thôi coi như bỏ quá cho em.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Xin chào mọi người! Mình xin phép được chia sẻ với mọi người các lệnh để kích hoạt Windows và Office bằng CMD. Một số lệnh trong này được mình sưu tầm được. Các lệnh sao lưu tham khảo từ Mod @naroto (Cảm ơn Mod rất nhiều). Hi vọng đây sẽ là một số thông tin quý giá với các bạn.
Mật khẩu: *** Hidden text: cannot be quoted. ***

Link: *** Hidden text: cannot be quoted. ***
Bạn gửi file như vậy thì không copy lệnh được, tôi cũng không load về được.

N

n2t4r

Bạn gửi file như vậy thì không copy lệnh được, tôi cũng không load về được.
xin bác đợi cháu một chút ạ, cháu đăng file này lên như một bản thử tham khảo ý kiến của mọi người, nếu mọi người không có góp ý gì thêm cháu mới đăng file word để mọi người lấy lệnh ạ

N

n2t4r

Đã xoá bình luận