Chia sẻ  Hướng dẫn kích hoạt Windows và Office bằng CMD

n2t4r
Xin chào mọi người! Mình xin phép được chia sẻ với mọi người các lệnh để kích hoạt Windows và Office bằng CMD. Một số lệnh trong này được mình sưu tầm được. Các lệnh sao lưu tham khảo từ Mod @naroto (Cảm ơn Mod rất nhiều). Hi vọng đây sẽ là một số thông tin quý giá với mọi người.
Link: Link Hướng dẫn gõ nhanh lệnh kích hoạt:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Trả lời
N

n2t4r

vâng để em đi spam vào bài của các mod chứ em chưa được 150 post, tại em đang học cài win dạo, nếu được xin bác cho em xin riêng đường link hihi
Mình đã chỉnh lại và bổ sung thêm vài kĩ thuật hỗ trợ, bạn có thể xem qua nếu cần

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Thưa bác, hiện tại cháu đã chỉnh lại link đồng thời bổ sung thêm các thủ thuật hỗ trợ trong quá trình kích hoạt, mời bác xem qua ạ
Tôi đã xem lại rồi, đầy đủ hết , khi mình chia sẻ với ai mà có tâm thì ai cũng vui và ủng hộ bạn. Cảm ơn bạn nhé.

hptrungduc

Rìu Sắt
Xin chào mọi người! Mình xin phép được chia sẻ với mọi người các lệnh để kích hoạt Windows và Office bằng CMD. Một số lệnh trong này được mình sưu tầm được. Các lệnh sao lưu tham khảo từ Mod @naroto (Cảm ơn Mod rất nhiều). Hi vọng đây sẽ là một số thông tin quý giá với mọi người.
Link: *** Hidden text: cannot be quoted. ***

Link Hướng dẫn gõ nhanh các lệnh: *** Hidden text: cannot be quoted. ***
bác chu đáo quá, thank bác nhé

N

n2t4r

bạn @chungchidinh nghĩ sao nếu mình bổ sung thêm cách lấy CID thông qua API vào trong bài luôn, hay thôi vì cái API khoatoantin chập chờn lúc được lúc không?

if i could tell you

Rìu Chiến
Nói chung mấy lệnh CMD cũ thôi, MS họ cũng hướng dẫn hết trên trang chủ, cũng không có gì đặc biệt.
Kích hoạt thì quan trọng nhất vẫn là Key.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm

TrHH000

Rìu Sắt
Link: *** Hidden text: cannot be quoted. ***

Link Hướng dẫn gõ nhanh lệnh kích hoạt: *** Hidden text: cannot be quoted. ***

Cập nhật: Do một số vấn đề trong xử lí Link của diễn đàn nên Video và File hướng dẫn mình phải đưa vào rút gọn Link, mọi người dùng Tab Ẩn danh để xem đầy đủ nhất nhé
Nếu nói là mới thì không phải là mới, vì món này cũng có khá nhiều nguồn rồi
Nhưng gửi lời cảm ơn cho bạn vì đã thống nhất và đưa nó tới đây{beauty}{beauty}{beauty}

N

n2t4r

Cập nhật ngày 08/05/2023, mình đã viết lại File hướng dẫn trên; cụ thể, trực quan hoá từng chủ đề liên quan đến kích hoạt Windows / Office, chỉnh sửa một số lệnh để thực hiện với Windows 7 và Office 2010, bổ sung các lệnh lấy IID nếu máy cài Visio - Project, cung cấp lệnh lấy CID bằng API nhanh gọn nhất...
Cảm ơn mọi người đã quan tâm và ủng hộ!

haxoma

Rìu Vàng Đôi
Cập nhật ngày 08/05/2023, mình đã viết lại File hướng dẫn trên; cụ thể, trực quan hoá từng chủ đề liên quan đến kích hoạt Windows / Office, chỉnh sửa một số lệnh để thực hiện với Windows 7 và Office 2010, bổ sung các lệnh lấy IID nếu máy cài Visio - Project, cung cấp lệnh lấy CID bằng API nhanh gọn nhất...
chúc mừng bạn đã cập nhật thành công nhiều hàng iid.

PhuocNGO

Rìu Bạc Đôi
code từ bạn dungltcd ko rõ có giúp dc gì cho bạn ko ?