Nhờ tư vấn - Học Java | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Học Java

binhdt04

Gà con
Mình chập chững tìm hiểu android nhưng không biết nên học từ đâu . Mình thấy no base trên Java nên mình muốn tự học Java trước .

Có bạn nào có bộ tài liệu về Java tiếng việt offline cho mình xin với . Nếu có link hướng dẩn học thì sẻ cảm kích bất tận

Cám ơn trước nha mọi người

buppydog

Gà con
Có clip hướng dẫn khá hay, mình cũng học được khá nhiều từ đây nè bạn

Cảm ơn TT Khoa Phạm :)

Huỳnh Phúc Huy

Búa Đá Đôi

zArtemis

Rìu Sắt
Có clip hướng dẫn khá hay, mình cũng học được khá nhiều từ đây nè bạn

Cảm ơn TT Khoa Phạm :)

trước mình cũng học trên này cơ mà có một vài thứ phải chịu khó stackoverflow với mr.google mới mò ra, nói chung học bên channel Khoa Pham này là oke nhất rồi à ông :D

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
Em có mỗi cái kho tàng này (tiếng Anh), bác dùng thì cứ dùng thoải mái nhá:

Pluralsight là trang web dạy về CNTT khá là hay và bổ ích (cũng khá là đắt nhưng em được cái tk này phờ dí nên share). Có nhiều lớp từ lập trình căn bản, máy tính căn bản, network căn bản, cho đến sysadmin, lập trình nâng cao, bảo mật thông tin, vv.

Website: https://www.pluralsight.com
Tài khoản: [email protected]
Password: 19647328

Teplice

Thành viên BQT
Mình chập chững tìm hiểu android nhưng không biết nên học từ đâu . Mình thấy no base trên Java nên mình muốn tự học Java trước .

Có bạn nào có bộ tài liệu về Java tiếng việt offline cho mình xin với . Nếu có link hướng dẩn học thì sẻ cảm kích bất tận

Cám ơn trước nha mọi người

Tài liệu đây nhé: