Full truyện trang tusachtuoihoa | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Full truyện trang tusachtuoihoa

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Chào các bạn, chả là hôm nay rảnh rỗi chả có gì làm, hỏi email trang tủ sách tuổi hoa xin prc hay epub tất cả các truyện thì được trả lời là không có phải tải từng truyện, mà tính mình thì thích gom toàn tập, nên thôi lấy hết cả truyện trên đó về, nén thành 1 file rồi up cho anh em nào thích đọc dịp tết
Tải nhanh kẻo chết link

Nếu link die báo mình up lại
Bao gồm:
1. Full truyện, thơ, bài học,... tất cả những gì có trên https://sites.google.com/site/tusachtuoihoa
2. Những truyện có file mobi, epub, pdf mình chỉ lấy mobi
3. Truyện nào có file gốc pdf thì mình có để thêm pdf vô
4. Tất cả những truyện, thơ chưa được đóng gói thành file mobi thì mình dồn hết vô 1 file word, gần 1500 trang thì phải
5. Mình nén bằng winrar bản mới nhất có bản quyền, 64bit, bạn nào xả nén không được thì tải winrar bản mới nhất nhé.
6. 1 file 6.5gb chả có thêm cái gì vô đâu.

Yuushou

Búa Gỗ Đôi
dạo này đua nhau bấm like mới thấy nội dung, đã thế ko bấm,cũng ko cần đọc {sweet_kiss}

dammage

Rìu Chiến
thích mấy tác phẩm trước 1975 như vầy
hồi trước có đọc mấy truyện kinh dị của người khăn trắng viết, mấy tập đầu thấy hay mấy tập sau nhảm quá bỏ luôn

link die rồi bác ơi

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
link die rồi bác ơi
sorry bạn để mình tìm lại file rồi up lại, do quá hạn chả ai tải nên nó bị xóa
giờ mình chỉ còn 1 cục mà thực sự chả biết là như nào do mình dồn chung lại giờ thành 9gb rồi

gamma2

Rìu Vàng
Chào các bạn, chả là hôm nay rảnh rỗi chả có gì làm, hỏi email trang tủ sách tuổi hoa xin prc hay epub tất cả các truyện thì được trả lời là không có phải tải từng truyện, mà tính mình thì thích gom toàn tập, nên thôi lấy hết cả truyện trên đó về, nén thành 1 file rồi up cho anh em nào thích đọc dịp tết
Tải nhanh kẻo chết link
Không có trích dẫn
Nếu link die báo mình up lại
Bao gồm:
1. Full truyện, thơ, bài học,... tất cả những gì có trên https://sites.google.com/site/tusachtuoihoa
2. Những truyện có file mobi, epub, pdf mình chỉ lấy mobi
3. Truyện nào có file gốc pdf thì mình có để thêm pdf vô
4. Tất cả những truyện, thơ chưa được đóng gói thành file mobi thì mình dồn hết vô 1 file word, gần 1500 trang thì phải
5. Mình nén bằng winrar bản mới nhất có bản quyền, 64bit, bạn nào xả nén không được thì tải winrar bản mới nhất nhé.
6. 1 file 6.5gb chả có thêm cái gì vô đâu.
Cám ơn bạn cyberat đã có công tập hợp rồi chia sẻ, file lớn kinh dị còn muốn hơn cả phim bộ nữa.

swedenboy

Búa Gỗ
một bộ tổng hợp hết sức phong phú và kỳ công. cảm ơn bạn nhiều

Edit: link bị die rồi bác chủ ơi