Hỏi/ Thắc mắc - Chạy sandboxie trên win 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Chạy sandboxie trên win 10

huyn4s

Búa Gỗ
Chào các bác, đầu năm kính chúc các bác và gia đình năm mới vạn sự như ý, an khang thịnh vượng!
Em có chút rắc rối nhờ đến các cao nhân hướng dẫn giúp em với,
Em cài sandboxie cho win 10, cài xong không khởi động đc hệ thống báo là do không khởi động được service của sandboxie, em lên trang chủ sandboxie xem thì họ báo là do máy em không có quyền run/stop service( trong khi em đăng nhập bằng tk admin), em mở dịch vụ lên và chạy dịch vụ sandboxie bằng tay thì lạ thay là sau 5 đến 10s dịch vụ lại tự tắt các bác ạ, mong cao nhân chỉ giáo giúp em, em xin chân thành cảm ơn!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình không rành về vấn đề này nên mình sẽ không bàn luận cụ thể ở đây, nhưng trước mình có post về phần mềm này lên diễn đàn, và có thành viên bị lỗi như bạn, bạn vào topic bên dưới để xem nhé :)
Chúc bạn năm mới mạnh khỏe, thành đạt!

huyn4s

Búa Gỗ
Mình không rành về vấn đề này nên mình sẽ không bàn luận cụ thể ở đây, nhưng trước mình có post về phần mềm này lên diễn đàn, và có thành viên bị lỗi như bạn, bạn vào topic bên dưới để xem nhé :)

Chúc bạn năm mới mạnh khỏe, thành đạt!
Cảm ơn bác rất nhiều, để em qua topic của bác hóng cách fix chứ xem ra không phải mình em bị rồi :(