Hỏi/ Thắc mắc - Cần ứng dụng xem youtube không quảng cáo !!! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cần ứng dụng xem youtube không quảng cáo !!!

thuuong1309

Rìu Sắt
Xin chào anh em, anh em ai có ứng dụng xem youtube không quảng cáo thì cho xin với.
Mình lúc trước sử dụng youtube Revanced, mà mới bị hôm qua là cấm không cho xem nữa, đã thử tất cả các phiên bản có trên diễn đàn nhưng đều bị chặn.
Tuyển chọn app thay thế cho Youtube gốc - Xem video, tải mp3 không quảng cáo
Anh em ai có app nào hay thì chia sẽ với, mình cần app có thể đăng nhập tài khoản google và xem trên nền......tất nhiên là không quảng cáo.
Các bạn cứ gửi lên, mình sẽ test trên điện thoại của mình và chụp ảnh lại thực tế.
Cảm ơn các anh em nhiều.

ThuatHS

Búa Gỗ Đôi
Nếu bạn dùng Youtube thường xuyên, và bạn có ít thời gian thì nói thật bạn nên mua, vì thời gian bạn dành để nghiên cứu mấy cái phần mềm này, thì bạn dành nó để đi làm á, khi thật sự cần bỏ ra 1 ít tiền để dùng bạn, Mua có giá của mua mà, dùng sướng, ko phải nghĩ.

Không phải mình thượng đẳng hay gì đâu, Đó là suy nghĩ của mình thôi, vì mình cũng đang dùng, khoảng hơn 80k 1 tí, nhưng nó đáng mà :D Nếu câu nói của mình khiến bạn không hài lòng thì từ bi hỉ xả nhé, mình vẫn luôn lắng nghe ý kiến từ mọi người.

thuuong1309

Rìu Sắt
Các app chính thống từ google không thuận tiện ( vì app chính thống không phát được dưới nền, hay mini app để sử dụng tác vụ khác. bạn đã tính các trường hợp này chưa?
Nếu bạn dùng Youtube thường xuyên, và bạn có ít thời gian thì nói thật bạn nên mua, vì thời gian bạn dành để nghiên cứu mấy cái phần mềm này, thì bạn dành nó để đi làm á, khi thật sự cần bỏ ra 1 ít tiền để dùng bạn, Mua có giá của mua mà, dùng sướng, ko phải nghĩ.

Không phải mình thượng đẳng hay gì đâu, Đó là suy nghĩ của mình thôi, vì mình cũng đang dùng, khoảng hơn 80k 1 tí, nhưng nó đáng mà :D Nếu câu nói của mình khiến bạn không hài lòng thì từ bi hỉ xả nhé, mình vẫn luôn lắng nghe ý kiến từ mọi người.

AnTuTu

Rìu Bạc Đôi
Xin chào anh em, anh em ai có ứng dụng xem youtube không quảng cáo thì cho xin với.
Mình lúc trước sử dụng youtube Revanced, mà mới bị hôm qua là cấm không cho xem nữa, đã thử tất cả các phiên bản có trên diễn đàn nhưng đều bị chặn.
Tuyển chọn app thay thế cho Youtube gốc - Xem video, tải mp3 không quảng cáo
Anh em ai có app nào hay thì chia sẽ với, mình cần app có thể đăng nhập tài khoản google và xem trên nền......tất nhiên là không quảng cáo.
Các bạn cứ gửi lên, mình sẽ test trên điện thoại của mình và chụp ảnh lại thực tế.
Cảm ơn các anh em nhiều.
Xem phần đính kèm 57463
Thực sự ra ReVanced nó không cung cấp APK cho bạn, nhưng nó có cung cấp patches để bạn tự cài vào APK YouTube gốc.
Bạn có thể tham khảo ReVanced org trên GitHub và xem qua vài bài hướng dẫn để biết cách patch. Nếu trên diễn đàn chưa có bài thì mình có thể lên bài sau. Tuy rằng phải mất chút thời gian làm quen và hiểu các tool và lâu lâu phải update patch, thì sau này làm rất nhanh gọn.
Hiện mình đang dùng ReVanced tự patch, vẫn chạy ầm ầm chưa có vấn đề gì cả.

thuuong1309

Rìu Sắt
Thực sự ra ReVanced nó không cung cấp APK cho bạn, nhưng nó có cung cấp patches để bạn tự cài vào APK YouTube gốc.
Bạn có thể tham khảo ReVanced org trên GitHub và xem qua vài bài hướng dẫn để biết cách patch. Nếu trên diễn đàn chưa có bài thì mình có thể lên bài sau. Tuy rằng phải mất chút thời gian làm quen và hiểu các tool và lâu lâu phải update patch, thì sau này làm rất nhanh gọn.
Hiện mình đang dùng ReVanced tự patch, vẫn chạy ầm ầm chưa có vấn đề gì cả.
xin gửi hướng dẫn giúp mình với

AnTuTu

Rìu Bạc Đôi
xin gửi hướng dẫn giúp mình với
Đây là guide trên subreddit chính thức của ReVanced, mời bạn tham khảo qua. Tất nhiên là tiếng Anh nhưng khi nào mình rảnh thì mình sẽ lên một bài/video hướng dẫn chi tiết cách patch.
Đây là cách patch thông qua ứng dụng chính thức của ReVanced là ReVanced Manager, nhưng bạn còn cách thứ hai là patch thông qua ReVanced CLI chạy Java trên máy tính, bạn có thể tự tìm thêm trên mạng nhé. Riêng mình thì mình dùng cách 2, do mình có một vài vấn đề trong quá khứ với cách 1 (do hồi đấy app hay crash), nhưng hồi đấy là hơn 1 năm rồi, nên giờ có khi đã cải thiện hơn.

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Các app chính thống từ google không thuận tiện ( vì app chính thống không phát được dưới nền, hay mini app để sử dụng tác vụ khác. bạn đã tính các trường hợp này chưa?
Bạn yên tâm bạn trả tiền sẽ được nha.

Attachments

42.3 KB · Lượt xem: 20

malemkhoang

Rìu Chiến
Mình hăm hở bật lên xem. Hoá ra nó là địa chỉ ma:
[](https://www.youtube.com/watch?v=U-zKAwWu6PyDwX0T)
[](https://www.youtube.com/watch?v=U-zKAwWu6PyDwXOT)

ThuatHS

Búa Gỗ Đôi
Ụa, mình đang dùng phát được dưới nền mà, tắt màn hình hay mở ứng dụng khác vẫn phát được nha.

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
Gửi bác bản patch Youtube 19.04.37, bản mới nhất theo khuyến nghị trên Revanced Manager.
Mã:
https://drive.google.com/file/d/1SxSiJfVcL4LcWvMRVn2dcTeYshF3nRPF/view?usp=sharing

elodies99

Búa Gỗ
Trước đó mình cũng như bác đi tìm các app để chặn quảng cáo với nghe trong nền. Nhưng từ khi youtube nó chặn các phần mềm chặn quảng cáo thì mình đăng ký premium của nó luôn. Hiện youtube premium ở VN quá là rẻ luôn, mua gói family thì mỗi tháng cũng chỉ có tầm 40k/tháng. Mình sử dụng youtube để xem và nghe nhạc rất nhiều nên là nếu được bác nên nghĩ đến phương án mua gói luôn đi.

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
Trước đó mình cũng như bác đi tìm các app để chặn quảng cáo với nghe trong nền. Nhưng từ khi youtube nó chặn các phần mềm chặn quảng cáo thì mình đăng ký premium của nó luôn. Hiện youtube premium ở VN quá là rẻ luôn, mua gói family thì mỗi tháng cũng chỉ có tầm 40k/tháng. Mình sử dụng youtube để xem và nghe nhạc rất nhiều nên là nếu được bác nên nghĩ đến phương án mua gói luôn đi.
Revanced Youtube nó có những cái hay riêng á bác, kiểu double tap on seek bar để tua rồi mấy cái Sponsor Block. Chứ mình cũng mua premium đây (mua gói Family cho cả nhà) nhưng mà vẫn dùng Revanced nè. Cơ mà ai dùng Youtube trên TV, iPhone, iPad... hoặc cho người lớn dùng thì khuyến nghị là nên mua Premium cho nhẹ đầu :D

thuuong1309

Rìu Sắt
Revanced Youtube nó có những cái hay riêng á bác, kiểu double tap on seek bar để tua rồi mấy cái Sponsor Block. Chứ mình cũng mua premium đây (mua gói Family cho cả nhà) nhưng mà vẫn dùng Revanced nè. Cơ mà ai dùng Youtube trên TV, iPhone, iPad... hoặc cho người lớn dùng thì khuyến nghị là nên mua Premium cho nhẹ đầu :D
đúng, bạn nói rất chính xác, mình khoái nó vì nó tự động bỏ qua các quảng cáo mà người dùng chèn trong video .

trungvlth

Búa Gỗ Đôi
Bạn đăng kí pre thì phát dưới nền bình thường mà? Tắt màn hình vẫn phát.
Với cả đỡ phải đau đầu tìm nguồn cài phần mềm bên thứ 3 thì tốt nhất mỗi tháng 50k cho nhẹ người, cài được nhiều thiết bị.