Hỏi/ Thắc mắc - Cần ứng dụng xem youtube không quảng cáo !!! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cần ứng dụng xem youtube không quảng cáo !!!

hunggz

Búa Gỗ
Trước đó mình cũng như bác đi tìm các app để chặn quảng cáo với nghe trong nền. Nhưng từ khi youtube nó chặn các phần mềm chặn quảng cáo thì mình đăng ký premium của nó luôn. Hiện youtube premium ở VN quá là rẻ luôn, mua gói family thì mỗi tháng cũng chỉ có tầm 40k/tháng. Mình sử dụng youtube để xem và nghe nhạc rất nhiều nên là nếu được bác nên nghĩ đến phương án mua gói luôn đi.
mình nhớ có app nghe đc nền mà nhỉ

BACHHAIDUONG

Rìu Sắt
Xin chào anh em, anh em ai có ứng dụng xem youtube không quảng cáo thì cho xin với.
Mình lúc trước sử dụng youtube Revanced, mà mới bị hôm qua là cấm không cho xem nữa, đã thử tất cả các phiên bản có trên diễn đàn nhưng đều bị chặn.
Tuyển chọn app thay thế cho Youtube gốc - Xem video, tải mp3 không quảng cáo
Anh em ai có app nào hay thì chia sẽ với, mình cần app có thể đăng nhập tài khoản google và xem trên nền......tất nhiên là không quảng cáo.
Các bạn cứ gửi lên, mình sẽ test trên điện thoại của mình và chụp ảnh lại thực tế.
Cảm ơn các anh em nhiều.
Xem phần đính kèm 57463
mình có youtube premium nhưng thấy trên điện thoại cũng không ăn thua. sau này dùng app Brave (tải trên play store) thấy quá tuyệt vời. vừa chặn quảng cáo, vừa có thể nghe nhạc dưới nền khi tắt màn hình (chỉ có cái bất tiện là khoảng 30 phút gì đó thì nó sẽ dừng do hiện thống báo hỏi là có nghe tiếp không nhưng nghe để đi ngủ thì cái này lại ok, khỏi hẹn giờ). và giờ thì đang coment trên brave laptop, không cài thêm gì mà chặn được hầu hết quảng cáo

AnTuTu

Rìu Bạc Đôi
mình có youtube premium nhưng thấy trên điện thoại cũng không ăn thua. sau này dùng app Brave (tải trên play store) thấy quá tuyệt vời. vừa chặn quảng cáo, vừa có thể nghe nhạc dưới nền khi tắt màn hình (chỉ có cái bất tiện là khoảng 30 phút gì đó thì nó sẽ dừng do hiện thống báo hỏi là có nghe tiếp không nhưng nghe để đi ngủ thì cái này lại ok, khỏi hẹn giờ). và giờ thì đang coment trên brave laptop, không cài thêm gì mà chặn được hầu hết quảng cáo
Cũng phải công nhận Brave làm quá tốt chuyện này, cơ mà dùng Brave trên Android cho việc nghe nhạc dưới nền thì hơi "bất tiện" xíu nhỉ? Nếu bạn chỉ cần lướt YouTube cho mỗi công việc đó thì NewPipe có thể là lựa chọn tốt hơn mà bạn có thể xem xét á.
Còn Brave trên PC thì vô địch rồi, nghe nhiều review cũng thấy khá tốt.

Swist

Búa Gỗ Đôi
VIP User
Có một ly cafe một tháng thì thôi bỏ tiền ra đi cậu ơi :(

buiduong29

Búa Gỗ
Nếu xài trên máy tính thì tìm extension Adblock cài vào dùng ổn, nhớ tắt loại trừ khi dùng facebook ko là lag tung chảo

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
IOS thì dùng Pureit, Android thì dùng Vanced.
Chỉ là nhu cầu xem video youtube không quảng cáo thôi. Còn bạn đòi thêm này kia thì mình chịu.