Cần thuê Cr@ck file exe, dll | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Cần thuê Cr@ck file exe, dll

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Có phải PC của bạn bị Cr@ck đúng không ? trường hợp Cr@ck 1 file exe và .dll bị mã hóa Có nghĩa đã bị người ta Cr@ck rồi vô phương cứu chữa ,chỉ có người Cr@ck mới mở khoá được thôi .

Sửa lần cuối:

alaky

Rìu Sắt
Giờ có mấy web share soft Cr@ck, repack khá nhiều. Quan trọng là bạn chịu khó tìm và tải nguồn có uy tín hay không thôi. Tuy nhiên một khi đã chấp nhận xài lậu phải chấp nhận những hậu quả không mong muốn về sau bạn nhé! Bởi vì "không có cái gì thật giá trị mà cho không hết" cả đâu.
Về mảng này mình chỉ chia sẻ chứ không share link cụ thể. Quan trọng mục đích chính của bạn là mang lại giá trị gì cho cộng đồng hay vì mục đích cá nhân. Tự bạn tìm kiếm sẽ có câu trả lời nhé 🙂

Sửa lần cuối:

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Vụ này nói thật có làm được tôi cũng không dám nhận đâu. Bạn đem ra các trung tâm cứu dữ liệu xem họ có giải mã cho bạn được không nhé!

Adobe Template

Rìu Sắt
Có phải PC của bạn bị Cr@ck đúng không ? trường hợp Cr@ck 1 file exe và .dll bị mã hóa Có nghĩa đã bị người ta Cr@ck rồi vô phương cứu chữa ,chỉ có người Cr@ck mới mở khoá được thôi .
chắc tải phim séc về hoặc tải phần mềm ngu không biết tải chèn mấy link kiếm tiền bác ê loại này em bị rồi em biết và từ đó khôn ra nhiều thay vì hỏi ngu thà hi sinh dữ liệu còn hơn

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Giờ có mấy web share soft Cr@ck, repack khá nhiều. Quan trọng là bạn chịu khó tìm và tải nguồn có uy tín hay không thôi. Tuy nhiên một khi đã chấp nhận xài lậu phải chấp nhận những hậu quả không mong muốn về sau bạn nhé! Bởi vì "không có cái gì thật giá trị mà cho không hết" cả đâu.
Về mảng này mình chỉ chia sẻ chứ không share link cụ thể. Quan trọng mục đích chính của bạn là mang lại giá trị gì cho cộng đồng hay vì mục đích cá nhân. Tự bạn tìm kiếm sẽ có câu trả lời nhé 🙂

Vấn đề là đề bài của bạn ấy quá mơ hồ