Hỏi/ Thắc mắc - Cần hỗ trợ về thiết lập FTP Sever | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cần hỗ trợ về thiết lập FTP Sever

MinhQuy1993

Gà con
Chào các anh chị em trên VN Zoom, hôm nay em có tập tành lập 1 FTP sever để lưu trữ, chuyển đổi dữ liệu từ xa. Em có tạo 1 máy ảo và thiết lập FTP sever trên đó, sau đó từ con máy chính em đang dùng thì truy cập được vào địa chỉ FTP sever trên con máy ảo. Thế nhưng khi em qua 1 con máy tính khác ( cùng 1 đường truyền ) thì lại không thể truy cập được vào sever con máy ảo, như vậy là sao ạ, ai có thể giúp em không? Em cảm ơn

Quyenvq1

Rìu Sắt
bạn sử dụng hđh nào cho con FTPSrv?

malemkhoang

Rìu Chiến
Chào các anh chị em trên VN Zoom, hôm nay em có tập tành lập 1 FTP sever để lưu trữ, chuyển đổi dữ liệu từ xa. Em có tạo 1 máy ảo và thiết lập FTP sever trên đó, sau đó từ con máy chính em đang dùng thì truy cập được vào địa chỉ FTP sever trên con máy ảo. Thế nhưng khi em qua 1 con máy tính khác ( cùng 1 đường truyền ) thì lại không thể truy cập được vào sever con máy ảo, như vậy là sao ạ, ai có thể giúp em không? Em cảm ơn
Máy thật nó cầm lửa đốt vía thì qua làm sao được...

HappyLucifer

Búa Gỗ Đôi
Tức là bạn đang chạy con máy ảo trên con máy chính của bạn ? mình chưa hiểu ý bạn lắm.