Cài xong con CINK TAB EX10415W win ko nhận driver | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Cài xong con CINK TAB EX10415W win ko nhận driver

• Thread starter vanduc_2304
  • Ngày gửi
V

vanduc_2304

Như tiêu đề đã đưa mình cài con CINK TAB EX10415W win 10 1709 chỉ nhận đc 1 driver wifi còn lại các driver khác ko có tìm mãi trên mạng mà ko ra

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator

Văn Đức

Gà con
Bạn nên dùng thử IOBit Driver Booster, mình dùng thấy khá tốt. Link tải: http://download.cnet.com/Driver-Booster-2/3000-18513_4-75992725.html?part=dl-&subj=dl&tag=button. Trước khi cài thì bạn nên bỏ cài đặt mấy phần mềm rác mà cái phần mềm này hay cài theo, đọc kỹ từng bước trước khi bấm next. Nếu vẫn không tìm được driver bạn cần cứ comment ở đây. Chúc bạn thành công.
bó tay rồi bạn ơi

b oi tao cho minh file ghost dc k ? minh cai ma k dc no k hien driver

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
Bạn ơi, ghost chỉ là lấy toàn bộ mọi thứ (hệ điều hành, phần mềm, driver, tất cả) từ một máy rồi dùng cho việc cài cho máy khác hoặc cài lại máy đã ghost. Nếu bạn muốn mình tạo cho bạn một bản ghost thì mình phải tận tay cài lại hệ điều hành, driver, tất cả từ máy bạn rồi mới tạo ra bản ghost dành cho bạn được.

hì ! mình định dùng recovery up vao xem sao . hihi cảm ơn b nhìu ạ . hay bạn biết backup sao lưu driver k ? sao lưu theo file EXE cho mình với