Chia sẻ - ZENMOS VOODOO MX WINDOWS - LTSC @ EnterpriseG Style @ Final OEM 24H2, 22H2 | Page 31 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ ZENMOS VOODOO MX WINDOWS - LTSC @ EnterpriseG Style @ Final OEM 24H2, 22H2

huytthmn

Gà con
làm sao để tắt VBS thế?

Attachments

• Screenshot 2023-09-14 211852.png
    Screenshot 2023-09-14 211852.png
    195.4 KB · Lượt xem: 37

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
mặc định cả voodoo2 và voodoo3 đã tắt VBS, đi làm cho VBS chạy có nghĩa là đã kích hoạt phần máy ảo trong Windows features.

tonghop

Gà con
Mình cài win 10 bản voodoo3, có update bản cập nhật theo hướng dận, sau đó Acive bằng ACTIVATE ULTRA GO
Cứ dc 1 lúc nó lại hiện vầy
giờ làm thế nào bác chủ thớt ơi ?::

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình cài win 10 bản voodoo3, có update bản cập nhật theo hướng dận, sau đó Acive bằng ACTIVATE ULTRA GO
Cứ dc 1 lúc nó lại hiện vầy
giờ làm thế nào bác chủ thớt ơi ?::

Xem phần đính kèm 50968
nghĩa là bro chưa active đúng cách, mình cài voodoo3 xài hơn 2 tháng nay, chả bị hiện thông báo nào cả. Sau khi update lên build mới nhất, nên dùng ultra go chuyển thành iot ltsc, rồi xài phần active HWID (số 1) để có digital license.

tonghop

Gà con
nghĩa là bro chưa active đúng cách, mình cài voodoo3 xài hơn 2 tháng nay, chả bị hiện thông báo nào cả. Sau khi update lên build mới nhất, nên dùng ultra go chuyển thành iot ltsc, rồi xài phần active HWID (số 1) để có digital license.
À còn phải làm thêm bước số 1, mình đã làm thêm và đã ok rồi. Tks bro

tonghop

Gà con
Máy mình I7, ram 16gb, SSD 500Gb
Mà chạy win 11 ì ạch kinh, còn chậm hơn cả mấy con cấu hình kém khác, không hiểu vì sao luôn, xuống bản 10 này rất ok, tks bác nhé.

tonghop

Gà con
Mình từ Win 11, sử dụng WinToHDD - về win 10 không cần USB hay thiết bị ngoài gì. Cho bác nào chưa biết. Rất nhanh gọn chưa đầy 10p