Công cụ Internet - YogaDNS Pro v.1.45 -Máy khách DNS nâng cao dành cho Windows | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet YogaDNS Pro v.1.45 -Máy khách DNS nâng cao dành cho Windows

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

Máy khách DNS nâng cao nhất dành cho Windows. YogaDNS tự động chặn các yêu cầu DNS ở cấp hệ thống và cho phép bạn xử lý chúng qua các máy chủ DNS do người dùng xác định bằng các giao thức hiện đại và các quy tắc linh hoạt.

Tích hợp cấp hệ thống
Tự động chặn tất cả các yêu cầu từ trình phân giải hệ thống và ứng dụng
Không cần thay đổi cấu hình DNS bằng tay

Giao thức
DNS đơn giản, DoH, DoT, DoQ, DNSCrypt và ẩn danh
DNSSEC với xác nhận cục bộ
IPv4 và IPv6

Quy tắc linh hoạt
Xác định nhiều máy chủ DNS và giải quyết thông qua chúng dựa trên mặt nạ tên máy chủ và lưu trữ tệp
Chỉ định giao diện mạng (ethernet, Wi-Fi, VPN, v.v.) được sử dụng để giải quyết

Tăng cường bảo mật DNS
Độ phân giải tên trên các kênh được mã hóa được cung cấp bởi DNS qua HTTPS, DNS qua TLS, DNS qua QUIC, DNSCrypt, NextDNS và các giao thức DNS ẩn danh
Đảm bảo tính nhất quán và thẩm quyền của nghị quyết với DNSSEC
Tránh rò rỉ DNS

Quản lý DNS server
Chỉ định các máy chủ DNS cụ thể cho các tên DNS cụ thể bằng cách sử dụng các quy tắc linh hoạt
Sử dụng một giao diện mạng cụ thể, chẳng hạn như kết nối VPN, cho một tên DNS cụ thể (ví dụ: *.corp.example.net)
Đăng nhập truy vấn để khắc phục sự cố

Công nghệ mới và triển khai
Dễ dàng làm cho bất kỳ hệ thống nào hoạt động với các giao thức DNS tiên tiến nhất, chẳng hạn như DNSSEC, DNS qua QUIC và DNS qua HTTPS
Tự động nhập và kiểm tra các máy chủ DNS công cộng từ web
Nhập và xuất các tập tin cấu hình

What New:
Version 1.45

(2024.03.12)

• DNS over QUIC timeouts fixed when working with AdGuard DNS
  • Minor DNS over QUIC optimizations

Title Release: YogaDNS.Pro.v.1.45
Developer: HomePage
License: ShareWare

Full Setup : https://yogadns.com/download/YogaDNSSetup.exe

Cr@ck :

password : RDX2023

Sửa lần cuối:

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
cách cài đặt và Cr@ck như nào vậy bác
bạn cài đặt phần mềm YogaDNS Pro, rồi bấm dấu X để thoát ra nhé, bạn vào file Fix trong Cr@ck rồi sau đó bạn copy cho mình hết 3 cái link trong file fix rồi sau đó bạn vào ổ C: program file hoặc program file (x86) tìm tên phần mềm có tên YogaDNS Pro dán vào 3 cái link bạn mới copy bên file fix đó thế là xong nhé

qminh19

Búa Gỗ Đôi
bạn cài đặt phần mềm YogaDNS Pro, rồi bấm dấu X để thoát ra nhé, bạn vào file Fix trong Cr@ck rồi sau đó bạn copy cho mình hết 3 cái link trong file fix rồi sau đó bạn vào ổ C: program file hoặc program file (x86) tìm tên phần mềm có tên YogaDNS Pro dán vào 3 cái link bạn mới copy bên file fix đó thế là xong nhé
mình đã copy và mở ra thử nhưng vẫn báo trial 31 days

qminh19

Búa Gỗ Đôi
mình còn thiếu xót thằng này License.reg và File_ID.diz không còn nổi trial nhé bạn
mình đã thử làm trước khi cmt và đã lên bản Pro, nhưng sau khi mở lên thì cách dùng như nào vậy bạn, nó không giống với cái Nord mình từng dùng, không thấy chuyển hướng khi mở các trang VN cấm

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
mình đã thử làm trước khi cmt và đã lên bản Pro, nhưng sau khi mở lên thì cách dùng như nào vậy bạn, nó không giống với cái Nord mình từng dùng, không thấy chuyển hướng khi mở các trang VN cấm
nó khác nord rất là nhiều đâu phải cái nào nó cũng giống nord hết đâu, bạn thử copy License.reg và File_ID.diz cho vào ổ C: program file hoặc program file (x86) tìm tên phần mềm có tên YogaDNS Pro rồi sau đó bạn click License.reg để nó activate xem sao có được không

qminh19

Búa Gỗ Đôi
nó khác nord rất là nhiều đâu phải cái nào nó cũng giống nord hết đâu, bạn thử copy License.reg và File_ID.diz cho vào ổ C: program file hoặc program file (x86) tìm tên phần mềm có tên YogaDNS Pro rồi sau đó bạn click License.reg để nó activate xem sao có được không
mình đã lên bản pro nhờ vào file license.reg, chỉ là không hiểu cách hoạt động của nó thôi

Zhinlee

Gà con
Xin cám ơn Bạn nhiều. Mình đã kích hoạt được rồi. Chúc bạn niều sức khỏe nha ^^