Xóa giấy phép Kaspersky (Total sercurity) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xóa giấy phép Kaspersky (Total sercurity)

quadensatgai

Rìu Sắt
mình không hiểu mục đích của bài viết này lắm ^^

huuhieu012345

Rìu Sắt
mình không hiểu mục đích của bài viết này lắm ^^
Mọi đóng góp dù nhỏ hay lớn đều được công nhận. Mình biết làm nhưng chưa chắc hẳn người khác cũng như mình cho nên đừng suy bụng ta ra bụng người bạn nhé. Này là bạn này có đóng góp dù không đáng kể nhưng cái lý do chính bạn ấy muốn là tìm point và reaction để vào mấy topic xin hỗ trợ key ấy còn đỡ hơn mấy ông đi spam topic tùm lum từa lưa rồi lại bị ban luôn {big_smile}

quadensatgai

Rìu Sắt
Mọi đóng góp dù nhỏ hay lớn đều được công nhận. Mình biết làm nhưng chưa chắc hẳn người khác cũng như mình cho nên đừng suy bụng ta ra bụng người bạn nhé. Này là bạn này có đóng góp dù không đáng kể nhưng cái lý do chính bạn ấy muốn là tìm point và reaction để vào mấy topic xin hỗ trợ key ấy còn đỡ hơn mấy ông đi spam topic tùm lum từa lưa rồi lại bị ban luôn
bạn này đang trả lời một bạn khác trong topic khác nhưng lại tạo một topic riêng. đúng là mọi đóng góp đều được công nhận nhưng nếu ai trả lời cái gì cũng lập topic như này thì sẽ loãng và bị loạn.