Xin trang nhạc Việt Nam chất lượng cao dễ mua để nghe bằng VND | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xin trang nhạc Việt Nam chất lượng cao dễ mua để nghe bằng VND

Pham Cong

Rìu Bạc
Chào mọi người,
Mình muốn tìm một vài trang nhạc Việt Nam Online chất lượng cực cao (vì mình có dàn âm thanh rất chuẩn rồi) nhưng search trên Google ra quá nhiều mà vào nghe thì thấy toàn "quảng cáo cho lớn" không à.
Qua diễn đàn, anh chị em nào biết trang nghe nhạc như mình nêu ở trên xin mách giùm. Mình muốn nghe trả phí bằng VND cho dễ thanh toán chứ 1 số trang nước ngoài đòi thanh toán bằng USD mà mình lại không có thẻ Visa hay Master....
Xin cám ơn mọi người đã đọc bài!

nightghost00

Búa Gỗ
tạo Mastercard ảo của
Chào mọi người,
Mình muốn tìm một vài trang nhạc Việt Nam Online chất lượng cực cao (vì mình có dàn âm thanh rất chuẩn rồi) nhưng search trên Google ra quá nhiều mà vào nghe thì thấy toàn "quảng cáo cho lớn" không à.
Qua diễn đàn, anh chị em nào biết trang nghe nhạc như mình nêu ở trên xin mách giùm. Mình muốn nghe trả phí bằng VND cho dễ thanh toán chứ 1 số trang nước ngoài đòi thanh toán bằng USD mà mình lại không có thẻ Visa hay Master....
Xin cám ơn mọi người đã đọc bài!
tạo mastercard ảo của Viettel Pay rồi dùng nha bạn. VN thì làm gì có trang nào uy tín đâu bạn?

Shiny

Rìu Sắt
nhạc chất lượng cao free thì có chiasenhac.vn còn vn thì chỉ có zing và nhaccuatui thôi .

nguyentranhuy127

Búa Đá Đôi
Zing và Nhaccuatui. mình nghe Lossless thấy ổn lắm rồi bạn. Nhưng mà sài tk share của các ae khác. hehe

Hamano Kaito

Moderator
nhạc chất lượng cao free thì có chiasenhac.vn còn vn thì chỉ có zing và nhaccuatui thôi .
chiasenhac.vn toàn lossless giả ko ! Trước kia còn down ở trang đó, giờ nếu ko có thì cũng ko mò vào trang đó nữa

Pham Cong

Rìu Bạc
Mình đã tìm được bài hướng dẫn của
limited10 trên diễn đàn, mình xin post lại đây để anh em nào cần thì tham khảo.