Yêu cầu Phần mềm - Xin Phần Mềm VPN Có Tốc Độ Cao? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Xin Phần Mềm VPN Có Tốc Độ Cao?

likeifyoulike

Rìu Vàng
Trả phí thì có con F-Secure VPN nhé bạn, con này cực kì chất lượng, nhưng hiếm có key free lắm, lâu lâu mới có đợt giveaway key 1 năm, nhưng phải fake ip sang quốc gia có chương trình khuyến mại mới đăng kí được. Mỗi tội là key này nó không cho để dành, từ lúc bạn nhận được mail (có kèm theo key) là bắt đầu tính thời gian sử dụng luôn, kể cả key đó bạn chưa dùng cho bất kì thiết bị nào.
NordVPN thì cũng tạm được thôi, tốc độ không được tốt lắm, vì key dễ tìm hơn, nếu muốn tốt mình nghĩ bạn nên dùng phần mềm trả phí để có trải nghiệm tốt nhất.

pvthinhhh

Búa Gỗ Đôi
Trả phí thì có con F-Secure VPN nhé bạn, con này cực kì chất lượng, nhưng hiếm có key free lắm, lâu lâu mới có đợt giveaway key 1 năm, nhưng phải fake ip sang quốc gia có chương trình khuyến mại mới đăng kí được. Mỗi tội là key này nó không cho để dành, từ lúc bạn nhận được mail (có kèm theo key) là bắt đầu tính thời gian sử dụng luôn, kể cả key đó bạn chưa dùng cho bất kì thiết bị nào.
NordVPN thì cũng tạm được thôi, tốc độ không được tốt lắm, vì key dễ tìm hơn, nếu muốn tốt mình nghĩ bạn nên dùng phần mềm trả phí để có trải nghiệm tốt nhất.
dạ em cảm ơn ạ

nghqua

Rìu Sắt Đôi
cloudflare tốc độ cũng cao đấy bác

Pham Cong

Rìu Bạc
Dạ như tiêu đề em muốn xin mấy phần mềm VPN có tốc độ cao , chứ em sài thử 1 số cái em thấy khi kết nối toàn bị dissconect hoặc tốc độ rất chậm , em xin cảm ơn ạ
Vào đây lấy về sài thử:
Hơn 100 quốc gia, bạn chọn cái nào có ping thấp là oke sài tới sáng chẵng bị -censor-.
Chúc vui.

pvthinhhh

Búa Gỗ Đôi
Vào đây lấy về sài thử:
Hơn 100 quốc gia, bạn chọn cái nào có ping thấp là oke sài tới sáng chẵng bị -censor-.
Chúc vui.
dạ em cảm ơn anh nhiều

nhoxboy2010

Rìu Sắt Đôi
Vào đây lấy về sài thử:
Chúc vui.
Cái này là SoftEther VPN Client mà, vào vpngate.net tải bản mới nhất về dùng :)).
Nói trước là mấy server trên này có collect data của user nhé.

Pham Cong

Rìu Bạc
Cái này là SoftEther VPN Client mà, vào vpngate.net tải bản mới nhất về dùng :)).
Nói trước là mấy server trên này có collect data của user nhé.
Đi quá giang qua máy chủ người ta thì người ta có quyền biết mình đi đâu chứ? Có cái server nào không collect data bạn nói tôi nghe thử?

Poor Choy

Búa Gỗ Đôi
Đi quá giang qua máy chủ người ta thì người ta có quyền biết mình đi đâu chứ? Có cái server nào không collect data bạn nói tôi nghe thử?
Đúng là các bên cung cấp dịch vụ bắt buộc phải có một số thông tin nhất định để phục vụ khách hàng, nhưng có nhiều tiêu chuẩn để đánh giá chứ không phải cứ thu thông tin là vơ đũa cả nắm. Chẳng hạn như IP, thời gian truy cập, thời hạn log, trụ sở công ty ở đâu,... rất nhiều khía cạnh để đánh giá một VPN.
Có thể tham khảo https://thatoneprivacysite.net. Trang này thường xuyên được cập nhật và có thông tin khá chính xác, đầy đủ.