Nhờ tư vấn - Xin hướng dẫn chạy ứng dụng, phần mềm trong win server 2019 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Xin hướng dẫn chạy ứng dụng, phần mềm trong win server 2019

hoang0109

Gà con
Xin hướng dẫn chạy ứng dụng, phần mềm trong win server 2019
Mình được người bạn cho mượn một VPS chạy win server 2019 (không được đổi loại win của VPS) giờ mình muốn chạy ứng dụng, phần mềm (treo bot) nhưng khi khởi động thì không thấy hoạt động gì cả, kiểm tra task manager thì thấy ứng dụng đã bật lên nhưng bật được lúc là bị đóng.
Vậy mong anh em hướng dẫn mình cách setting winserver 2019 để chạy được các ứng dụng (mình nghĩ do setting bảo mật gì đấy)
Eg. user mình sử dụng là user Administrator

thuuong1309

Rìu Sắt
Bản win của bạn là hàng fake rồi, mình cũng đang sử dụng win server 2019 đây nhưng vẫn tẹt ga chưa thấy vấn đề gì cả. bạn thử cài lại bản sạch từ microsoft và thử lại xem sao.