Hỏi/ Thắc mắc - Xin hướng dẫn ByPass Jailbreak Detection game Liên Quân Mobile trên iOS 10.3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin hướng dẫn ByPass Jailbreak Detection game Liên Quân Mobile trên iOS 10.3

thanhtho

Gà con
o_OTình hình là em đang dùng iOS 10. Máy đã Jailbreak bằng doubleH3lix. Nhưng trong trạng thái JB lại ko thể chơi Liên Quân Mobile được ạ, báo lỗi như hình!!! Muốn chơi thì lại phải khỏi động lại máy để mất JB mới chơi đc!
Lúc trước em có dùng app My K+, cũng ko xem đc K+ trong trạng thái JB. Nhưng e có sử dụng tweak Flex 2 để Patch. tức là bypass Jailbreak detection, xem K+ ngon lành!
Giờ đối với Game Liên Quân này thì e chịu thua, không biết cách patch sao cả. Dùng mấy tweak như Libety, xCon, vv.vv... thì cũng ko ăn thua.
Giờ mỗi lần chơi game lại phải khởi động lại máy, bất tiện quá! (
Anh em nào rành về vụ này giúp e phát ạ. E cảm ơn!!!

chuixoixa

Rìu Bạc
Coi bộ khó vì anh em ở đây không ai với tới nổi mấy cái như vậy.
Mình cũng thắc mắc điều tương tự trên Android tới nay chưa tìm được lời giải.

thanhtho

Gà con
Coi bộ khó vì anh em ở đây không ai với tới nổi mấy cái như vậy.
Mình cũng thắc mắc điều tương tự trên Android tới nay chưa tìm được lời giải.
máy bạn dùng đã root rồi đúng ko