Hỏi/ Thắc mắc - Xin bản windows 10 LTSC bản 2022 gốc | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin bản windows 10 LTSC bản 2022 gốc

tuannauttuan

Gà con
Mình hiện đang dùng bản 2019 mà giờ muốn up lên bản mới, bác nào có link nguyên gốc từ microsoft share mình với, sẵn tiện cho mình hỏi bản mới đa up key được chưa? Tìm trong diễn đàn toàn bản tự build mà mình dùng ko cần mấy bản đã chỉnh sửa vì lý do bảo mật nên ko thể dùng bản custom được. Thanks mọi người

N

n2t4r

Mình hiện đang dùng bản 2019 mà giờ muốn up lên bản mới, bác nào có link nguyên gốc từ microsoft share mình với, sẵn tiện cho mình hỏi bản mới đa up key được chưa? Tìm trong diễn đàn toàn bản tự build mà mình dùng ko cần mấy bản đã chỉnh sửa vì lý do bảo mật nên ko thể dùng bản custom được. Thanks mọi người
LTSC thì ISO gốc lấy từ MSDN, và link MSDN chỉ hoạt động trong 1 giờ và yêu cầu người dùng có tài khoản tương ứng, bạn có thể lên mạng tra một số nguồn kéo ISO gốc về, chứ link MS thì không có và không ai share (lí do đã nói ở trên). Hiện tại LTSC 2021 cũng chưa có Digital License (MAS chưa có), IoT LTSC thì có rồi. Và để lấy Digital License buộc phải dùng MAS, kích bằng Key không lên được

Volvo1993

Búa Đá
Link gốc chính chủ từ VLSC đây bạn:
Windows 10 Enterprise LTSC 2021 64-bit English
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Bác để link đi ae, ai cần tải thì vào tải luôn

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Cái này là link gốc VLSC hay link Reup hay ISO chính chủ VLSC hả MOD
Link lưu iso là server việt nam, còn file iso được load về từ VLSC chính chủ 100% Bác ơi. Do quy tắc bài viết nên cháu không công khai được.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Link lưu iso là server việt nam, còn file iso được load về từ VLSC chính chủ 100% Bác ơi. Do quy tắc bài viết nên cháu không công khai được.
À MÌNH HỎI CHO BIẾT THÔI.
Tưởng nhầm là được chia sẻ link VLSC, chứ còn ISO LTSC 2021 chính chủ thì đâu có hiếm.
Bạn chủ thớt xin "link nguyên gốc từ microsoft - LTSC 2022" - Chả dám mơ.