Xelerator v2 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Điều chỉnh tốc độ xử lý game (nhanh, chậm, vừa phải) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xelerator v2 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Điều chỉnh tốc độ xử lý game (nhanh, chậm, vừa phải)

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Xelerator là phần mềm hack speed tốt nhất cho máy tính. Nói 1 cách đơn giản, nó là 1 công cụ hack game, giúp bạn tăng tốc độ xử lý game nhanh nhất có thể với 1 cú nhấp chuột.
  • Hỗ trợ Windows 7, Vista hoặc cao hơn.
  • Hỗ trợ tăng tốc toàn bộ hệ thống hoặc riêng 1 chương trình.
  • Sửa 1 số lỗi nhỏ khác.
Xelerator là phần mềm hack tốc độ game vô cùng ấn tượng, có thể can thiệp được vào mọi trò chơi. Xelerator sở hữu giao diện dễ sử dụng, bạn chỉ cần nhấn phím nóng để tăng tốc độ game, giảm tốc độ game hay điều chỉnh tốc độ để có thể trải nghiệm game thoải mái nhất.

Xelerator mang đến môi trường chơi game vô cùng mới mẻ cho người dùng PC. Đối với những màn đấu boss cực khó hay trên đấu trường sôi động, bạn có thể can thiệp để giảm tốc độ game, giúp diệt quái dễ dàng hơn.

Download Xelerator v2 Full

For more contact me

Cách tải:

Bên trong có bản patch đi kèm.

Các bạn copy file patch vào thư mục cài đặt của phần mềm rồi nhấn nút patch là được.

Nếu link die các bạn pm mình ở trang cá nhân.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Đan Tôn

Gà con
bác không có đôi chút dòng giới thiệu nào về phần mềm luôn à: công dụng, cách dùng,...???

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bác không có đôi chút dòng giới thiệu nào về phần mềm luôn à: công dụng, cách dùng,...???

Bài này mình post từ tháng 11 năm ngoái, hồi đó mới tham gia diễn đàn nên các bài viết mình post lên mới gọi là tạm thời, chưa chỉnh chu như các bài viết hiện nay. Mình đã update lại topic ở #1 và thêm một số thông tin của phần mềm vào rồi nhé.
Cách dùng có lẽ bạn phải tìm hiểu thêm ở trên mạng hoặc tự nghiên cứu, chứ mình không dùng và chưa nghiên cứu về con này nên không hướng dẫn bừa được :D
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn! :)

loloct

Gà con
gioi thieu them dc ko ban

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cho em xin link huong dan voi a :(

Mình không dùng phần mềm này nên không thể hướng dẫn sâu cho bạn được, tự nghiên cứu mày mò thôi bạn. Bạn có thể vào tab Help của phần mềm để đọc sơ bộ hướng dẫn của nó nhé ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật link mới ngày 03/6/2021!

kydinhnam282

Gà con
Minh bi lỗi cannot lauch the program
please check if the program file exists
or use exployer to select an executable program là sao bác

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Minh bi lỗi cannot lauch the program
please check if the program file exists
or use exployer to select an executable program là sao bác

Bạn tắt tính năng diệt virus của AV, rồi chạy file .exe của phần mềm với quyền admin xem sao nhé.