Windows 10 RS5 v1809 updated 12 17763.194 phiên bản mới nhất is here. | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 RS5 v1809 updated 12 17763.194 phiên bản mới nhất is here.

Shiva

Búa Gỗ
Link đây:

https://drive.google.com/file/d/1BZ5ld_JjuAd8viBo4NM4XzrQbd_4Dwui/view

CRC32: 1b7b608f
MD5: 731f0badcb6fb1d243aac11d66131ffb
SHA1: 69e9a986cd323d5190a92e41fb2da554886051cc

Check hash từ file 7Z load về nhé, không phải ISO đâu.
- Hqua vợ bắt đi ngủ sớm trả bài đành ra ko kịp download về ^^!. Bây giờ em mới đi làm về. Cám ơn bác em đang down về. Mong bác ra nhiều sản phẩm Win hay cho ACE forum và tất cả mọi người ^^!

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
- Hqua vợ bắt đi ngủ sớm trả bài đành ra ko kịp download về ^^!. Bây giờ em mới đi làm về. Cám ơn bác em đang down về. Mong bác ra nhiều sản phẩm Win hay cho ACE forum và tất cả mọi người ^^!

Tôi cũng toàn đi góp nhặt của các bạn Pro rồi chép lại thôi bạn, sử dụng được thì chia sẻ lại cho các bạn dùng thôi, bản thân tôi thì không có tài cán gì cả.

Shiva

Búa Gỗ
Tôi cũng toàn đi góp nhặt của các bạn Pro rồi chép lại thôi bạn, sử dụng được thì chia sẻ lại cho các bạn dùng thôi, bản thân tôi thì không có tài cán gì cả.
- Bác khiêm tốn quá. Như vụ thêm File Oem vào Win em chịu có bác giúp bjo` em đã có 2 bản AIO Win10 x86 vs x64 tự động kích hoạt rùi, quá tiện lợi. Mong được download các bộ Win của bác đã được tính chỉnh thêm File Oem vào nữa ^^! E có Win10 rùi Bjo` đang đi tìm Win7 AIO 86vs64 tự động kich hoạt ko biết bác có ko cho em xin Link với ạ, ^^!

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Win7 thì tôi không có bạn à, trên diễn đàn mình có cái tools kích hoạt cho Windows 7, tools này khá tốt, tôi hay dùng để kích hoạt cho các bản cài thử trên máy ảo, link đây:

https://vn-z.vn/threads/tool-ho-tro-activate-windows-7-khong-phai-cr-ck.7263/#post-45236

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bản này cài vào dùng ngon quá. Quay lại thank 2 bác thomastr và hoang duch2 phát nữa.

Tôi rất cảm ơn bạn đã thể hiện phong cách của người lịch sự và biết tôn trọng người khác. Nhân đây xin phép chủ topic cho tôi gửi tặng bạn thêm hai cái link của bạn Savio trên FB, đây là hai bản LTSC 2019 x64, x86, khi cài xong thì nó tự kích hoạt đến năm 2038 cho bạn luôn.

Vui lòng inbox nếu có thắc mắc.

Sửa lần cuối:

Shiva

Búa Gỗ
Tôi rất cảm ơn bạn đã thể hiện phong cách của người lịch sự và biết tôn trọng người khác. Nhân đây xin phép chủ topic cho tôi gửi tặng bạn thêm hai cái link của bạn Savio trên FB, đây là hai bản LTSC 2019 x64, x86, khi cài xong thì nó tự kích hoạt 38 năm cho bạn luôn.

Không có trích dẫn
- Hay qúa. Cám ơn bác, để em download về cho đủ bộ luôn. :)
-@@ Em ko download được. Link die rùi bác @Hoang Duch2 ơi, bác giúp em vụ này với ^^!

huynhtan1980

Búa Đá
Tôi rất cảm ơn bạn đã thể hiện phong cách của người lịch sự và biết tôn trọng người khác. Nhân đây xin phép chủ topic cho tôi gửi tặng bạn thêm hai cái link của bạn Savio trên FB, đây là hai bản LTSC 2019 x64, x86, khi cài xong thì nó tự kích hoạt 38 năm cho bạn luôn.

Không có trích dẫn
Cảm ơn bác nhiều

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
- Hay qúa. Cám ơn bác, để em download về cho đủ bộ luôn. :)
-@@ Em ko download được. Link die rùi bác @Hoang Duch2 ơi, bác giúp em vụ này với ^^!

Link đó của bạn Savio trên FB, bây giờ tôi đang upload lại trên GGD, các bạn ráng chờ, khi có tôi sẽ gửi ngay, phần MD5 vẫn như cũ nhé các bạn.

P/s: Đã sửa lại link từ #73, các bạn check lại xem nhé.

Sửa lần cuối: