Windows 10 RS5 v1809 updated 12 17763.194 phiên bản mới nhất is here. | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 RS5 v1809 updated 12 17763.194 phiên bản mới nhất is here.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Vấn đề là ở đây, mình không thể làm gì nó chỉ báo một lỗi duy nhất cho tất cả tác vụ Xem phần đính kèm 574

Máy bạn đang bị lỗi, bạn cần sửa lỗi trước khi làm thêm cái khác, ở trên có bạn gửi lệnh từ DISM, bạn có làm thử chưa. Bởi vì không muốn mất data nên phải chịu khó sửa, nếu không thì bạn chỉ còn cách cài lại mới hoàn toàn. Hôm qua bạn đã chạy xong lệnh sfc /scannow chưa bạn?

haiqb857

Gà con
không chạy được bạn à, nó báo như mình đã nói, chạy với quyền admin nó cũng báo thế. Không biết nó lỗi từ đâu, trước chạy bình thường khi update thì bị vậy. Giờ mình chưa biết làm sao nữa.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
không chạy được bạn à, nó báo như mình đã nói, chạy với quyền admin nó cũng báo thế. Không biết nó lỗi từ đâu, trước chạy bình thường khi update thì bị vậy. Giờ mình chưa biết làm sao nữa.

Tình hình máy của bạn tới đâu rồi? Tôi thấy có link bài viết này, bạn thử làm theo ở mục FixWin, nó có khá nhiều lựa chọn cho bạn: https://vn-z.vn/threads/13-cong-cu-khac-phuc-su-co-cho-windows-10.1063/

thomastr

Rìu Bạc
Sao rồi?
Bạn đả khác phục đươc chưa?
Bạn đã thư Restore lai hệ thống chưa?

Nothing30

Rìu Sắt
bạn ơi bản này đã có bản quyền kỹ thuật số chưa bạn? Với lại không có md5 để check à bạn ơi

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
ban oi cai nay mega no gioi han tai xuong. chi cho tai 2G xong la dung luon. minh tai may lan deu qua gioi han cho phep. xin loi may minh dang hong font

Ở post #11 tôi có gửi link GGD đó bạn, chỉ khác một chút là tôi có thêm phần $OEM$ vào, sau khi cài xong thì nó tự động activate digital license cho bạn luôn, nếu bạn không thích thì sau khi load về, dùng UltraISO mở nó ra, tìm tới folder Sources và delete $OEM$ rồi save lại là xong.

Nothing30

Rìu Sắt
Ở post #11 tôi có gửi link GGD đó bạn, chỉ khác một chút là tôi có thêm phần $OEM$ vào, sau khi cài xong thì nó tự động activate digital license cho bạn luôn, nếu bạn không thích thì sau khi load về, dùng UltraISO mở nó ra, tìm tới folder Sources và delete $OEM$ rồi save lại là xong.
Cảm ơn bác nhiều nhé. Em down cái ấy của bác về rồi. Tí kiểm tra md5 xong cài. Vào win pe mount nó ra rồi chạy file setup như bình thường bác nhỉ? Ổ ssd em là GPT. Cái của bác thomastr em down về nhưng không có md5 ko dám cài sợ lỗi.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cảm ơn bác nhiều nhé. Em down cái ấy của bác về rồi. Tí kiểm tra md5 xong cài. Vào win pe mount nó ra rồi chạy file setup như bình thường bác nhỉ? Ổ ssd em là GPT. Cái của bác thomastr em down về nhưng không có md5 ko dám cài sợ lỗi.

Bạn cứ cài thử đi, chúc bạn thành công nhé.

Shiva

Búa Gỗ
Đây là link sau khi tôi đã add thêm folder $OEM$ , cài rồi chụp hình ở post #3, bạn nào thích thì load về xem sao nhé, link này tôi đã post ở topic khác nhưng nguồn gốc là từ topic của bạn, thành ra không thể làm chuyện ăn cháo đá bát được, chỉ là vì tôi ngại bạn nói mình làm chuyện thày lay thôi.

https://drive.google.com/file/d/14hkYDSXsU_dvtFgyaqwh--vYlZ2cPdno/view?usp=sharing

CRC32: 20bb4d5b
MD5: bfc36ace97b48119efe7b7146d84b151
SHA1: 806a5ed16f1f1909e9ce5db64187b6116b8b0db4
- Bác @Hoang Duch2 ơi bản Win 10 của bác có cả X86 vs X64 phải ko ạ? E đang tìm W10 AIO x86 và x64 mà khó quá ^^!

Shiva

Búa Gỗ
- Ok bác đã download về để mình ktra MD5 ^^. Hóng x86 của bác nữa ^^! Down về để cài cho mấy PC ở cơ quan cấu hình thấp ram 2gb nên chỉ cài đc x86 ^^

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
- Ok bác đã download về để mình ktra MD5 ^^. Hóng x86 của bác nữa ^^! Down về để cài cho mấy PC ở cơ quan cấu hình thấp ram 2gb nên chỉ cài đc x86 ^^

Tôi đang tìm từ nguồn khác cho bản 17763.194 x86, nó không phải là AIO như của chủ topic, nó chỉ có 3 loại là Pro/ Enterprise và Education thôi, bạn có muốn không?

Shiva

Búa Gỗ
Tôi đang tìm từ nguồn khác cho bản 17763.194 x86, nó không phải là AIO như của chủ topic, nó chỉ có 3 loại là Pro/ Enterprise và Education thôi, bạn có muốn không?
- Bản X64 đã down về chuẩn MD5 rùi hihi. Có muốn ạ. Bác cho thêm File Oem vào nữa thì tuyệt vời ạ. ^^! E hóng link của bác. Có bác gửi link e với nha. E cám ơn