Windows 10 RS5 v1809 updated 12 17763.194 phiên bản mới nhất is here. | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 RS5 v1809 updated 12 17763.194 phiên bản mới nhất is here.

thomastr

Rìu Bạc

Doanhchinh

Gà con
Đây là link sau khi tôi đã add thêm folder $OEM$ , cài rồi chụp hình ở post #3, bạn nào thích thì load về xem sao nhé, link này tôi đã post ở topic khác nhưng nguồn gốc là từ topic của bạn, thành ra không thể làm chuyện ăn cháo đá bát được, chỉ là vì tôi ngại bạn nói mình làm chuyện thày lay thôi.

Không có trích dẫn
thank you

Đây là link sau khi tôi đã add thêm folder $OEM$ , cài rồi chụp hình ở post #3, bạn nào thích thì load về xem sao nhé, link này tôi đã post ở topic khác nhưng nguồn gốc là từ topic của bạn, thành ra không thể làm chuyện ăn cháo đá bát được, chỉ là vì tôi ngại bạn nói mình làm chuyện thày lay thôi.

Không có trích dẫn
hi

lthaikts

Gà con
Windows 10 bản mới nhất chỉ thích hợp cho các bản chíp intel đời 7 8 trở lên nhé. Thấp hơn nó bóp hiệu năng thấy rõ luôn. Rõ chán microsot

minhphuc80

Gà con
Tôi rất cảm ơn bạn đã thể hiện phong cách của người lịch sự và biết tôn trọng người khác. Nhân đây xin phép chủ topic cho tôi gửi tặng bạn thêm hai cái link của bạn Savio trên FB, đây là hai bản LTSC 2019 x64, x86, khi cài xong thì nó tự kích hoạt đến năm 2038 cho bạn luôn.

Không có trích dẫn
Thank you pro