Windows 10 RS5 v1809 updated 12 17763.194 phiên bản mới nhất is here. | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 RS5 v1809 updated 12 17763.194 phiên bản mới nhất is here.

Shiva

Búa Gỗ
Nói thật với bạn đừng buồn chứ phần trả lời này của bạn tôi không thích nhấn Like cho bạn, cái này bạn dùng với các bạn trẻ tuổi "Teen", tôi là người già 64 tuổi nên không phù hợp.
- Vâng. Cháu xin giúp kinh nghiệm ạ. Cám ơn bác rất nhiều. Mong rằng bác sẽ giúp đỡ cháu và các ACE forum những gì bác biết và chia sẻ nhiều hơn nữa a. Cháu cám ơn bác.

Nothing30

Rìu Sắt
Nói thật với bạn đừng buồn chứ phần trả lời này của bạn tôi không thích nhấn Like cho bạn, cái này bạn dùng với các bạn trẻ tuổi "Teen", tôi là người già 64 tuổi nên không phù hợp.
Uầy. Không ngờ chú 64 tuổi rồi. Cháu tưởng cháu ở đây cũng thuộc hàng kha khá rồi mà chú gần gấp 2 tuổi cháu. Tuổi chú cao nhưng sự nhiệt tình thì hơn các bạn tầm cháu rất nhiều. Chúc chú năm mới sức khoẻ.

Nothing30

Rìu Sắt
- Bác khiêm tốn quá. Như vụ thêm File Oem vào Win em chịu có bác giúp bjo` em đã có 2 bản AIO Win10 x86 vs x64 tự động kích hoạt rùi, quá tiện lợi. Mong được download các bộ Win của bác đã được tính chỉnh thêm File Oem vào nữa ^^! E có Win10 rùi Bjo` đang đi tìm Win7 AIO 86vs64 tự động kich hoạt ko biết bác có ko cho em xin Link với ạ, ^^!
Bạn tìm bản win 7 của bác thanhan ấy. Mình giờ ko dùng win 7 lên ko lưu trữ bản đó nữa. Trước mình dùng thấy rất ổn, update vô tư và mình có đi cài giúp cho khá nhiều máy chưa thấy máy nào báo lỗi bạn à.

zzaliaszz

Rìu Chiến
Tôi rất cảm ơn bạn đã thể hiện phong cách của người lịch sự và biết tôn trọng người khác. Nhân đây xin phép chủ topic cho tôi gửi tặng bạn thêm hai cái link của bạn Savio trên FB, đây là hai bản LTSC 2019 x64, x86, khi cài xong thì nó tự kích hoạt đến năm 2038 cho bạn luôn.

Không có trích dẫn
Cảm ơn Bác

vnsotara

Búa Đá Đôi
Tôi rất cảm ơn bạn đã thể hiện phong cách của người lịch sự và biết tôn trọng người khác. Nhân đây xin phép chủ topic cho tôi gửi tặng bạn thêm hai cái link của bạn Savio trên FB, đây là hai bản LTSC 2019 x64, x86, khi cài xong thì nó tự kích hoạt đến năm 2038 cho bạn luôn.

Không có trích dẫn
Cám ơn bác Hoang Duch2 rất nhiều, xin phép được tải về để sử dụng ạ.
Chúc bác có nhiều niềm vui trong năm mới 2019!

Đây là link sau khi tôi đã add thêm folder $OEM$ , cài rồi chụp hình ở post #3, bạn nào thích thì load về xem sao nhé, link này tôi đã post ở topic khác nhưng nguồn gốc là từ topic của bạn, thành ra không thể làm chuyện ăn cháo đá bát được, chỉ là vì tôi ngại bạn nói mình làm chuyện thày lay thôi.

Không có trích dẫn
Cám ơn bạn

Đây là link sau khi tôi đã add thêm folder $OEM$ , cài rồi chụp hình ở post #3, bạn nào thích thì load về xem sao nhé, link này tôi đã post ở topic khác nhưng nguồn gốc là từ topic của bạn, thành ra không thể làm chuyện ăn cháo đá bát được, chỉ là vì tôi ngại bạn nói mình làm chuyện thày lay thôi.

Không có trích dẫn
ok

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

badien

Gà con
Tải về thử xem sao.
Cám ơn nhiều.

thomastr

Rìu Bạc
Tôi cũng cảm ơn 2 bạn đã rất lịch sự, dẫu sao tôi vẫn muốn cảm ơn bạn @thomastr, nhờ có bạn mà chúng tôi có nhiều niềm vui. Chúc tất cả các bạn thành công!
Từ hôm Noel tới giờ mình hơi bận nên không thường lên Diễn Đàn để cùng chia sẽ với các bạn.
Nhưng thỉnh thoản củng lên coi 1 lát{go}

Không có trích dẫn
Bác giúp mình:
Mình định dùng WintoHDDD để install nhưng WintoHDD yêu cầu phải có gói "Offline winpe package" nhưng không biết tìm ở đâu.
Đã vào trang https://www.easyuefi.com/resource/get-offline-winpe-package.html tải về nhưng file exe ko chạy được.
Cám ơn B.

Bác giúp mình:
Mình định dùng WintoHDDD để install nhưng WintoHDD yêu cầu phải có gói "Offline winpe package" nhưng không biết tìm ở đâu.
Đã vào trang https://www.easyuefi.com/resource/get-offline-winpe-package.html tải về nhưng file exe ko chạy được.
Cám ơn B.
Đã khắc phục được
Đây là link file ope dành cho Bác nào dùng WintoHDD gặp sự cố như mình

SexyELF

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
like là dc rồi còn bắt cmt nữa lên chán {EMO_096}