This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Windows 10 RS5 LTSC trực tiếp - Phiên bản Lite

ngphuhung

Rìu Chiến
Tài khoản bị khóa
Windows 10 RS5 LTSC - Phiên bản Lite
Bản dựng thông tin
Phiên bản: RS5 Bản dựng 1809.17763.737 Bản dựng của
tác giả: Oprekin
Architect: 64bit
Kích thước: 1,3gb (ESD)
Ngôn ngữ: tiếng Anh
Giữ / Tích hợp
| Hỗ trợ thiết bị màn hình cảm ứng | Windows Update (Trạng thái bị tắt) | Windows PowerShell | Cortana (đối với tìm kiếm cục bộ, trạng thái bị tắt) | Bố cục bàn phím và ngôn ngữ | Windows SmartScreen (được điều chỉnh) | Microsoft .NET Framework 3.5 | StartIsBack (được cài đặt sẵn) | IE | WMP | Trình xem ảnh | Kết nối máy tính từ xa | Các thành phần kế thừa - Phát trực tiếp (Đã bật trạng thái) | Sơn | những thứ khác
Đã xóa
| Tất cả các ứng dụng Windows Ngoại trừ các ứng dụng giữ / tích hợp thông tin | Bảo vệ Windows | Tường lửa Windows (chỉ GUI) | Sao lưu Windows | Nhóm Windows Home | Tính năng nhúng của Windows | Từ xa Microsoft | Kiểm soát tài khoản người dùng | Trình đọc Windows PDF | Gỡ lỗi hạt nhân | Sao lưu đơn giản (WinSxS \ Sao lưu) | Công cụ đánh giá hệ thống Windows (WinSAT) | Phục hồi Windows | những thứ khác
Tinh chỉnh
| Chỉ mục tìm kiếm bị vô hiệu hóa | Vô hiệu hóa cập nhật trình điều khiển tự động thông qua Windows Update | Vô hiệu hóa tự động tải xuống và cài đặt ứng dụng bên thứ 3 | Tweak windows tích hợp ảnh | Thêm trình đơn ngữ cảnh Chạy với tư cách quản trị viên | Thêm Menu ngữ cảnh Mở CMD tại đây | Thêm trình đơn ngữ cảnh Thực hiện quyền sở hữu | Thêm một số biểu tượng dekstop | Biểu tượng tìm kiếm trên thanh tác vụ | và nhiều hơn nữa Tweaks
Liên kết tải xuống:

MD5: 84438392 - 8B188FE9 - 126F07A7 - 22C782A0
Dung Lượng :1,3GB
Phần Mềm Kích Hoạt Key

Silv3r

Búa Gỗ
Bản này ko phải của Oprekin, từ hình ảnh cho thấy đó là do TeamOS mod. Có lẽ TeamOS dùng bản Lite của Oprekin rồi mod thêm giao diện chứ Oprekin trừ thêm StartIsBack thì ko mod gì về giao diện hết.
link bản gốc của Oprekin

xomtram

Búa Đá
Bạn cho mình xin link gốc của bản lite đã mod giao diện như trên với ạ.

Silv3r

Búa Gỗ
Bạn cho mình xin link gốc của bản lite đã mod giao diện như trên với ạ.
Mình ko hiểu ý bạn lắm, bản gốc ko có mod giao diện mình đã đưa link đến trang của tác giả Oprekin, còn bản mod giao diện chủ topic đưa rồi. Mình ko hiểu bạn cần link bản nào?

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Lần này link ở #1 có vấn đề đó cháu, không phải lỗi ở 4rum đâu. Bác vẫn hoàn toàn không thấy link từ #1, vậy giờ bên cháu có thấy không? Cháu chụp cho bác xem hình bên cháu và che bớt nội dung lại nhé.