Windows 10 19H1 Version 1903 May 2019 Update - MSDN ISO | Page 16 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 19H1 Version 1903 May 2019 Update - MSDN ISO

thanh2412

Búa Đá
link #1 đó, cài bản Pro

18362.30 e lấy từ link của bác cài mới xong vẫn có storage reserved file bác ạ, nó ăn 6.7gb. E thử cài trên 2 máy của e rồi, mã SHA-1 cũng trùng với file iso mà e down ngày trước, bác có nhớ nhầm với các file iso đi kèm update sau này ko ?

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
18362.30 e lấy từ link của bác cài mới xong vẫn có storage reserved file bác ạ, nó ăn 6.7gb. E thử cài trên 2 máy của e rồi, mã SHA-1 cũng trùng với file iso mà e down ngày trước, bác có nhớ nhầm với các file iso đi kèm update sau này ko ?
bạn chụp ảnh gửi mình xem.

mình cài bản này ko thấy chiếm dung lượng

thanh2412

Búa Đá
bạn chụp ảnh gửi mình xem.

mình cài bản này ko thấy chiếm dung lượng

đây bác, e thử cài lại lần nữa thì nó lên 7.02gb.

Cài 2 lần đều dính chưởng nên là em phải cài new từ file iso 1709 đang có rồi upgrade lên thì mới ko gặp nó nữa, chứ còn làm theo mấy hướng dẫn trên mạng để tắt nó đi đều ko được

IV. Windows 10 Version 1903 Updated Aug 2019 - MSDN ISO - 18362.295

Updated
hi bác cho mình hỏi, mình dự định đổi ram với cpu, máy mình đã có bản quyền số (có nhờ 1 anh làm dùm vài tháng trước, giờ anh đó về quê rồi). không biết có cần kích hoạt lại bản quyền số mới ko. cảm ơn bác. mình gà lắm.

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
hi bác cho mình hỏi, mình dự định đổi ram với cpu, máy mình đã có bản quyền số (có nhờ 1 anh làm dùm vài tháng trước, giờ anh đó về quê rồi). không biết có cần kích hoạt lại bản quyền số mới ko. cảm ơn bác. mình gà lắm.
quan trọng gì nhỉ, nếu mất thì kích hoạt lại dễ dàng.
Với trường hợp của bạn thì sẽ ko mất bqs nên ko cần kcish hoạt lại, chỉ khi thay main mới mất, còn cpu hay ram ko mất.

TACOMPUTER

Búa Gỗ Đôi
Thay mainboard mới bị nha.

kuroo123

Búa Đá Đôi
Cảm ơn bác, cài xong đỡ mất thời gian update win. Nếu có thêm phiên bản loại bỏ hết Bloatware của Win 10 thì tốt quá. ?
Máy có bản quyền Win 10 Pro theo máy thì tải phiên bản Consumer hay Bussiness vậy bác?

gaga2000

Búa Đá
Ước gì có tiền mà mua cái key chính hãng mà dùng cho sướng các bạn nhỉ?

SexyELF

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
có bản rút gọn LITE của bản này ko thớt !