Windows 10 19H1 Version 1903 May 2019 Update - MSDN ISO | Page 19 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 19H1 Version 1903 May 2019 Update - MSDN ISO

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn mua DVD double player là ghi thoải mái. Nhưng vì sao bạn phải ghi iso này, mà không chọn iso edition riêng lẻ cho nhẹ dung lượng cũng như thời gian ghi đĩa được nhanh hơn?
iso nào mà edition riêng lẻ nhỉ, bản chất mấy cái iso riêng lẻ đó có khác gì iso AIO này?

athanh8807

Búa Gỗ
Bạn cài đặt Advanced system care 12 , có tool phục hồi sửa chửa win ...thử fix xem được không ?
Điều gì đến cũng đến. Mình đã bị lỗi Automatically Repair loop. Vậy là reset máy cài lại win luôn ?
Lần đầu cài, vẫn bị ngay cái update KB4517389 đó. Tức mình tải lại file iso mới thì lần này update đc rồi ?
Thank bác.

sthaihien

Rìu Chiến Bạc Chấm
Có file ISO 18362.418 mới nhất chưa vậy mấy bạn. Cho mình xin với. Cảm ơn rất nhiều!

vj3tgja

Gà con
bản này là 32 hay 64 bit vậy thớt

Varmilo

Búa Gỗ
Cho mình hỏi, laptop mình cài sẵn Windows 10 Home SL có bản quyền, sau đó mình có kích hoạt bqs Windows 10 Pro. Nhưng tại sao khi cài lại thì bản Win tải từ Microsoft website thì nó tự động cài bản Home SL chứ không phải bản Pro?

secpol

Rìu Chiến Bạc