Windows 10 19H1 Version 1903 May 2019 Update - MSDN ISO | Page 15 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 19H1 Version 1903 May 2019 Update - MSDN ISO

Fantozo

ᑎᗝ Ǥᗩᗰᗴ ᑎᗝ ᒪᎥᖴᗴ
có link iso biuld 18362.264 ko bác ơi ?

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

phongvan1992

Búa Đá
trước dùng win10 education đã lên 1903, sau đó nâng ssd thì về với win10 2016 LTSB, không phải updates j cả, dùng gọn mượt

pvhoang69

Gà con
Ae cho mình hỏi giờ mình muốn lên 1903 thì mình nên update hay cài lại mới luôn nhỉ :D

thanh2412

Búa Đá
Ae cho mình hỏi giờ mình muốn lên 1903 thì mình nên update hay cài lại mới luôn nhỉ :D

1903 cài mới sẽ bị mất khoảng 7gb cho tính năng seserved storage, ko rõ bây giờ có cách tắt chưa, còn nếu update từ bản thấp hơn lên sẽ ko phải tốn 7gb nữa

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
1903 cài mới sẽ bị mất khoảng 7gb cho tính năng seserved storage, ko rõ bây giờ có cách tắt chưa, còn nếu update từ bản thấp hơn lên sẽ ko phải tốn 7gb nữa
ko mất gì hết nhé bạn, trước ở insider thì sẽ mất 7GB này, còn lên chính thức Microsoft đã tắt cái này rồi.

thanh2412

Búa Đá
ko mất gì hết nhé bạn, trước ở insider thì sẽ mất 7GB này, còn lên chính thức Microsoft đã tắt cái này rồi.

Nếu bác cài bản 1903 đã kèm update mới thì nó sẽ ko còn, hoặc nếu có thì set lại trong regedit nó sẽ mất, e ko dám chắc vì e chưa cài bản có update. Còn nếu bác clean install file iso 1903 18362.30 ( bản chính thức của 1903 luôn, chưa có upadate) e cam đoan 100% cài xong sẽ có cái của nợ đấy ^^

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
Nếu bác cài bản 1903 đã kèm update mới thì nó sẽ ko còn, hoặc nếu có thì set lại trong regedit nó sẽ mất, e ko dám chắc vì e chưa cài bản có update. Còn nếu bác clean install file iso 1903 18362.30 ( bản chính thức của 1903 luôn, chưa có upadate) e cam đoan 100% cài xong sẽ có cái của nợ đấy ^^
mình đã cài clean install file iso 1903 18362.30 cũng ko có bạn nhé. Lên chính thức không bản nào có 7GB này nữa, trước bản chính thức 1,2 bản insider cũng ko có, trước đó nữa thì có.

jovanzers

Gà con
Can't download from Google Drive link because get rate limited, I can't even Add to My Drive to bypass the limit. :(

Please share the Google Drive folder like before, so I can bypass the limit with Add to My Drive, thanks.

thanh2412

Búa Đá
mình đã cài clean install file iso 1903 18362.30 cũng ko có bạn nhé. Lên chính thức không bản nào có 7GB này nữa, trước bản chính thức 1,2 bản insider cũng ko có, trước đó nữa thì có.

bác cho e xin link file iso 18362.30 mà bác dùng, cách đây 2 hôm e thay ssd phải cài mới lại win, cài đúng cái file iso 1903 18362.30 mà trước e down trong 4rums mình thì lúc cài xong vẫn có cái của nợ đấy mà, hay do e ngắt kết nối internet khi cài nên cài xong nó vẫn có cái file 7gb đấy nhỉ

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
bác cho e xin link file iso 18362.30 mà bác dùng, cách đây 2 hôm e thay ssd phải cài mới lại win, cài đúng cái file iso 1903 18362.30 mà trước e down trong 4rums mình thì lúc cài xong vẫn có cái của nợ đấy mà, hay do e ngắt kết nối internet khi cài nên cài xong nó vẫn có cái file 7gb đấy nhỉ
link #1 đó, cài bản Pro

asobo

Búa Gỗ
cám ơn bạn nhiều nhé, down được 32 và 64 bit luôn tuy nhiên trước giờ chưa từng cài đặc qua win 10 nên không biết phuong pháp kích hoạt như thế nào, bạn vui lồng hướng dẫn chi tiết dùm xin cám ơn!

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
Can't download from Google Drive link because get rate limited, I can't even Add to My Drive to bypass the limit. :(

Please share the Google Drive folder like before, so I can bypass the limit with Add to My Drive, thanks.
you can download it now, when link limited, you can wait for 24h to download continue :D