Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 75 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Avanset VCE Exam Simulator v2.6.1
Giúp em với ạ

Bên topic này đã có thành viên post lên. Bạn hỏi thành viên đó để nhờ trợ giúp nhé.
Còn mình chỉ có phiên bản 2.1 thôi, nếu bạn cần thì vào topic bên dưới của mình:

strongmax

Búa Đá
Link download bản full dành cho bạn:
No quote
có bị tình trạng activi lại khi kết nối mạng k

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác cho em xin phần mềm portraitpro 19.0.5 với được không ạ

Bản mới nhất có thuốc là bản 15.7.3 bạn nhé, các phiên bản mới hơn hiện tại chưa có thuốc :)
Link ở bên dưới nếu bạn cần tải về :)
Văn bản ẩn cho người dùng: TranQuangLam

Chúc bạn vui vẻ!

doidoan

Búa Gỗ
chủ thớt có thể tìm giúp e phần mềm adobe premiere pro cc 2019 được k ạ,cảm ơn chủ thớt nhiều

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
anh ơi bản này là repack,a có bản full Cr@ck k anh,cảm ơn anh nhiều

Ở diễn đàn mình đã có topic post về phần mềm này bản full thuốc rồi mà bạn, bạn có thể vào topic bên dưới để tham khảo:
Còn thực ra thì về Repack:
RePack (Silent) là dạng phần mềm đã được “cờ rắc (Cr@ck)” sẵn do các Cr@cker người Nga bẻ khóa sẵn thành dạng phần mềm bản Full đầy đủ. Sau đó họ sẽ nén lại file dưới dạng cài đặt *.EXE như phần mềm bình thường hàng ngày bạn hay tải về sử dụng.
Vậy nên bản Repack thì quá tốt rồi, đỡ phải cr@ck thuốc thiếc cho đỡ loằng ngoằng :)
Chúc bạn vui vẻ!