Phần mềm khác - VCE Testing System (Exam Designer/Server/Client) v1.0.995 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm tổ chức thi trắc nghiệm | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác VCE Testing System (Exam Designer/Server/Client) v1.0.995 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm tổ chức thi trắc nghiệm

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Thi trắc nghiệm trên máy tính là một xu hướng mới trong việc thi cử hiện nay để đảm bảo tính khách quan, chính xác trong thi cử. Bên cạnh đó việc thi trắc nghiệm trên máy tính làm giảm công sức của giáo viên trong việc chấm thi, vào điểm, lưu điểm.

Hệ thống thi trắc nghiệm VCE Testing System sẽ giúp thầy cô và nhà trường tạo một ngân hàng đề thi trắc nghiệm trên máy tính, tự động ra đề thi, chấm thi và lưu kết quả thi của thí sinh trên máy chủ.

Download VCE Testing System (Exam Designer/Server/Client) v1.0.995 Full - Phần mềm tổ chức thi trắc nghiệm (cảm ơn bạn @Giaolang rất nhiều vì đã gửi phần mềm cho mình)

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @Giaolang @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Only at VN-Zoom.org

quochhd

Gà con
Thi trắc nghiệm trên máy tính là một xu hướng mới trong việc thi cử hiện nay để đảm bảo tính khách quan, chính xác trong thi cử. Bên cạnh đó việc thi trắc nghiệm trên máy tính làm giảm công sức của giáo viên trong việc chấm thi, vào điểm, lưu điểm.

Hệ thống thi trắc nghiệm VCE Testing System sẽ giúp thầy cô và nhà trường tạo một ngân hàng đề thi trắc nghiệm trên máy tính, tự động ra đề thi, chấm thi và lưu kết quả thi của thí sinh trên máy chủ.

Download VCE Testing System (Exam Designer/Server/Client) v1.0.995 Full - Phần mềm tổ chức thi trắc nghiệm (cảm ơn bạn @Giaolang rất nhiều vì đã gửi phần mềm cho mình)

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

No quote

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @Giaolang @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Only at VN-Zoom.org
tìm mấy ngày nay không thaấy đuợc tks ad nhiều

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cho em xin một bản được không ạ? đang rất cần một phần mềm cho học sinh thi và kiểm tra
[email protected] mail của mình đây thanks ad

Trong bài viết mình đã chia sẻ mã Hex, và đã có topic hướng dẫn convert từ mã Hex sang link download rồi mà bạn :) Bạn bấm vào đó xem hướng dẫn để hiểu :)
Còn nếu vẫn không được, bạn có thể download luôn link ở bên dưới:
Văn bản ẩn cho người dùng: thangtinh

Riêng ở VN-Zoom, mọi thứ chia sẻ luôn là đơn giản, miễn phí :)
@thangtinh

thangtinb

Gà con
sao mình vẫn không xem được đường link nhỉ? nó cứ bảo ""Nội dung này bị ẩn với thangtinh"" bạn gửi cho mình xin qua mail được không ạ? [email protected] thanks bạn nhiều

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
sao mình vẫn không xem được đường link nhỉ? nó cứ bảo ""Nội dung này bị ẩn với thangtinh"" bạn gửi cho mình xin qua mail được không ạ? [email protected] thanks bạn nhiều

Link download dành cho bạn đây:
Văn bản ẩn cho người dùng: thangtinb

Lý do vì sao bị ẩn là vì mình chỉ chia sẻ link cụ thể với từng người nhất định nếu như họ không thể thấy link ở trang 1, nên nếu bạn cần thì mình mới chia sẻ cụ thể cho bạn mà thôi!

duamat

Gà con
Cảm ơn bạn nhiều. Nhưng mà cái này có hướng dẫn sử dụng không nhỉ?

Giaolang

Búa Gỗ Đôi
Mọi người dùng phần mềm này được không? Có gì muốn hỏi mình sẽ giải đáp.